Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasi twaweza fanya hivi pia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Raia Fulani, Sep 23, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Mselema

    Mselema Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biblia inasema vitaumbwa upya na nchi zitageuka, hapo tungoje arudi mara ya pili MWOKOZI WETU YESU KRISTO ndio tutaweza kufanya hivyo
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    yote yatakua mapya, mji u;e unameremeta umepambwa maua, njia zake ni dhahabu tupu, though Amricans waliwahi kunukuliwa kusema iwapo peponi (mbinguni) hakutakua kama America wao watasita kuingia....
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kabisa,kwani walioweza kufanya haya walianzia wapi?
     
  5. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa hiyo ramani ni ya wapi mkuu?
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni barabara si ramani.
     
  7. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzee wa Fund, usidhani, ni kweli ni barabara lakini sio halisia ila ni mchoro wa barabara inayotarajiwa kujengwa. Hiyo kwa taarifa yako huitwa "ramani". Sikumaanisha mipaka ya nchi, hata kiwanja chako watu wa ardhi wanapokupatia title deal wanakupa ramani sio kiwanja kwa kuwa kiwanja unaweza ukawa nacho wakakupimia na kukupa ramani tu. Uliho nkoi?
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo tusubiri mpaka parapanda ikilia
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kawaida mbona sema tu hatutaki kufanya foleni isipokuwepo faida ya petro-station haita kuwepo
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    hii kitu kwa bongo sahau wakuu.....kwa nchi hii ya JK..........
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani waweze wa nani nasi tushindwe tuna nini
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Russia nini hii
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Baadae sana!!
     
  14. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,801
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    kwa Tanzania tusipokuwa makini tunaweza tukajikuta tukiangalia picha za miji ya watu kila leo
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Miaka 200 inayokuja!
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Of course we can, all these resources we have jamani ni aibu kusema hatuwezi. Congo ya Kabila wameshtuka, they use their resources to make sure that they get roads and other infrastructure.
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wao wana viongozi makini/wazalendo sisi tuna mafisadi/wachumia tumbo waliokubuhu
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tutaona kama atarudi.
     
Loading...