Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasi tupige honi kwa nusu dakika kuonyesha mshikamano against udhalimu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Nov 15, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wadau!
    Wenzetu wa nchì jirani wameweza! Wamepiga honi leo kwa sekunde 15 nchi nzima kuanzia saa 6 mchana kupinga udhalilishaji kwa waandishi wa habari..nasi tujitoe kimasomaso ijumaa tupige honi saa 6 tupige honi kupinga kupitishwa mswada wa katiba kimabavku.mimi nitaanza pale askari monument na bajaj yangu nitapiga vuvuzela.wake up! Stand up! Lets unite! Tunasali na kuswali kanisani na misikitini ili Tupaze sauti moja na mungu atusikie! Lets sing it! Hata mwanafunzi mjinga darasani huwa hasikikizwi until he/she farts!
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nimeipenda sana. Kwanza haihitaji huruma ya polisi
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tuvae tisheti nyeupe au nyeusi pia kila jumamosi kusisitiza kwamba haturidhiki na hali ya sasa
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    cool..wala hatuhijaji ulinzi
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Hii ni simple sana, tena tunagonga kama dakika tatu hivi nchi nzima itasaidia sana kutoa pamba maskioni bibi Kiroboto Makinda. Ifanyike lini waungwana? Mimi ni Isuzu TXD ina yale mahoni ya kizamani full kelele.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mkuu bila ku-raise awareness hatutaeleweka kwa tunaowatetea wala wanaotukandamiza
     
  7. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kwenye nchi hii ya waoga!!Sijui......!!!?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Honi zetu zitawasumbua watoto na wagonjwa walio mahospitali. Nawashauri mtafute njia nyingine hiyo si salama.
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    iliyo salama ni kumaliza dawa za tb wagonjwa wafè na nyie akina mzee kwenda kutibiwa mafua india
     
  10. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo! Duh!
     
  11. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hiyo mkuu haina mai ya pilipili
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    hahaha mkuu.sijui watammwagia nani wamuache nani na wakati tumefunga vioo
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Huu utakuwa ni mshikamano mzuri sana na ninaamini utatambaa nchi nzima baada ya muda si mrefu na kuwa tishio kubwa kwa Serikali taahira na chama chao cha magamba/manyang'anyi
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    tuone kama katika katiba iliyopo ni kosa kuvaa t shirt siku za wikiend??
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Arusha kulikuwapo "Operesheni washa Taa Mchana".
    Hili hii ya kupiga honi ifanikiwe lazima
    1. Tusambaze vipeperushi kila mahali(madereva wengi wa daladala na toyo hawako JF)
    2. Pia kwenye social networks(i.e facebook, twitter, four square etc) sambaza ujumbe
    3. Ikiwezekana text message zitumike, kama zile watu walikuwa wakiforward kila saa).

    Wakumbushe kulock milango ya magari yao na vioo. Polisi wakorofi hawashindwi kuwatoa kwa magari yao(japo katiba nahisi hairuhusu)
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Arusha kulikuwapo "Operesheni washa Taa Mchana".
    Hili hii ya kupiga honi ifanikiwe lazima
    1. Tusambaze vipeperushi kila mahali(madereva wengi wa daladala na toyo hawako JF)
    2. Pia kwenye social networks(i.e facebook, twitter, four square etc) sambaza ujumbe
    3. Ikiwezekana text message zitumike, kama zile watu walikuwa wakiforward kila saa).

    Wakumbushe kulock milango ya magari yao na vioo. Polisi wakorofi hawashindwi kuwatoa kwa magari yao(japo katiba nahisi hairuhusu).
     
  17. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya twendeni barabarani
    wekeni modality hapa ya how do we go about it!
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wazo zuri,vipeperushi,punch,sms
     
  19. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Honi hazitoshi. Impact kubwa itakuwa Dar. Mikoani na vijini itakuwa kidogo kwa sababu magari ni machache na wenye nayo ni wafuasi wa magamba au waoga kwa kulinda maslahi. Kila mtu agonge kitu kinachoweza kutoa kelele kama masufuria, vjiko, pana, vuvuzela, honi, vigelegele, n.k. Kwa muda kama dakika kumi kuwe ni chaos tupu. Baada ya hapo kila mtu aendelee na mambo yake. Sidhani kama polisi watakuwa kila mahali kukamata kila mtu. Watawaweka mahabusu gani?
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mkuu kijijini nani atawasikia? Mambo yote Dar,Mwanza,Mbeya,Arusha,Moshi.daladala na bodaboda zikishiriki watapata ujumbe coz wanasiasa wengi wapo mijini na pale Dom walipokusanyika sasa
     
Loading...