Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashukuru Wana JF kwa ushauri... Hatimaye nimefanikiwa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SG8, Feb 15, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu Wana JF,
    Mwishoni mwa mwaka uliopita nilileta post hapa nikiomba ushauri ili kulinda kibarua na kuwa jirani na familia. Wengi kama sio wote waliochangia walinipa na ushauri mzuri iloi hatimaye mambo yaweze kwenda vizuri.
    Napenda kutumia fursa hii kuwajulisha kuwa hatimaye wiki iliyopita nimepokea barua inayoniruhusu kuhamia jirani na familia. Hivi ninavyoandika hapa nipo njiani kwenda kuanza kazi kwenye kituo changu kipya cha kazi fursa ambayo itanifanya sasa niungane na familia yangu.


    Nawashukuruni wote mkiongozwa na Typical Tz kwa ushauri wenu.
     
  2. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    HOngera mkuu kwa kuchukua hatua!
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hongera sana, nakutakia kila la kheri kwenye kazi yako mkuu ndani ya kituo kipya.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri sana mkuu.
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri mkuu!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hip hip hooooooooooooooooorrrrrrrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaay!
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    All the best.
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ok, Uongeze na familia pia.
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    All the best aisee! Lakini vipi, shukran mikono mitupu bila hata bia?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,115
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Angalia vizuri Boss wako asiwe yule walimzungumzia kina Juma nature,solo na Ferouz!!!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda signature yako. Hope wewe upo kwenye kundi la kwanza. Asante First Lady
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mwenzio huko kwenye Ubongo wa Fleva niko mweupe kabisa.... napendelea zilizopendwa, kama Twist, Katitu, Kanda Bongoma, Bozi Boziana, Pamela Nkuta, Girlie Mafura na Ntombi. Hebu ni brief kidogo wanamsemaje huyo Boss hao jamaa?
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Weekend tukutane pale Royal Mushi Inn Mikocheni au Dar Live Mbagala au vipi? Hiyo ni baada ya kuangalia mechi ya Zamalek vs Jangwani pale Tai Vaaa!
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Teh, teh, JF bwana haikosi vituko. Ngoja niangalie kwanza hii trend ya mfumuko wa bei kwanza kwani mpaka sasa ni 19%, isiposhuka hii hii familia inatosha
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni furaha kwa wana JF kwani matunda yake yanaonekana
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa niiamini JF siku zote kwa ukomavu na busara za wajumbe
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila la heri mkuu!
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakutakia mafanikio mema, cheers.
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ulikuwa mtumishi wa umma??? Toa mchakato na sie wengine tuchukue hatua
     
Loading...