Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashukuru Mungu nimepata 'Merit'

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Feedback, Apr 11, 2012.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ndugu wana jamvi wenzangu ni jambo la kumshukuru Mungu kwa kuniwezesha kumaliza masomo yangu.
    Nimepata 'Merit' in Msc. Operations Research and Statistics.
    Kwenye hii course tulikuwa wanafunzi 15 toka mataifa mbalimbali Mtanzania nikiwa pekeyangu.
    Mmoja tu ndiye aliyepata Distinction, mmoja Merit ambaye ndiye mimi waliobaki wote PASS kweli Mungu ni mkuu.

    Sasa narudi nyumbani tusaidiane kuikomboa nchi hakuna kulala hadi kieleweke.
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hongera karibu kwenye mapambano.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Usije nyumbani utakua fustrated sana,huku ujanja wako tu vyeti mbwembwe!!
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Pamoja mkuu.
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mzee nyumbani ni nyumbani tu vya huku tunawaachia wenyewe, wote tukiishia huku nani atamlea mtoto Tanganyika anayezaliwa upya hivi karibuni.
     
  6. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huku nje bwana tunapasikia tu k wala sipakubali, tunaishi kwa tabu tu...uhuru hamna..wakati mwingine ubaguzi wa waziwazi.... to me hom z hom!! shule ikiisha basi ni bongo tu... hongera kaka kila la heri katika mapambano....
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante Songito, mimi binafsi nilitamka wazi baada ya shule lazima nikatumike nyumbani regardless ya hali yake. Si kwamba nashindwa kupata kazi huku lakini huwa najiuliza kama tukiwaza kila anayekuja harudi tutaendelea kuilaum serikali milele. Nimefanyakazi huku ughaibuni nimelipa TAX nyingi sana zaidi ya tuition fees niliyolipa, sasa naamua angalau kodi hiyo ikusanywe na TRA watoto wangu watafaidi hata kama sio mimi.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu na karibu home!
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280

    kumbe we kichwa ehee
    Hongera Mkuu,
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu nimekaribia nimepamiss sana home.
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante Kituko ni Mungu tu ndiye muweza wa yote.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera na Karibu kwenye hii tamthia tujumuike kuigiza pamoja maana hii maisha ya waTZ sasa ni kama tamthilia
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hongera sana kwa pass nzuri. pia nakupongeza kwa ia ya dhati ya kurudi home. mm nilikuwa somewhere nasoma tulikuwa wa tz 4 ktk vyuo tofauti but wawili wamebaki huko wakadai wanapenda kufana kazi huko. binafsi niliona maisha ya nje ni mabaya ukicompare na ya kwetu. hasa kwa kipengele cha vyakula na ufree pia na matumiz ya hela.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu, haya maigizo naona yako ukingoni kinachotakiwa ni kuweka madarakani watu wanaotanguliza mbele maslahi ya taifa, nafikiri tunaweza.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nashukuru gfsonwin, ni kweli mkuu pamoja na mambo mengi ya huku ikiwemo TAX kubwa ambayo karibu nusu unailipa kwa nchi ambayo watoto na wazazi wako hawatafaidi, suala la uhuru nalo ni muhimu sana. Socialization pia nayo imechukua nafasi kubwa sana kwa uamuzi wangu wa kurudi. Hongera pia na wewe kwa uamuzi huo wa kurudi nyumbani.
     
Loading...