Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashukuru kwa ukaribisho

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kiumbe duni, Feb 10, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashuru wana jf wote kwa ukaribisho. Nimeupenda sana huu mtandao ila kutokana na ugeni wangu wa kutumia mtandao pamoja na uzoefu nimekuwa nikikosea sana kutuma post zangu, badala ya kukaa jamvini zimekua zikienda direct kwa mhusika. Sorry kwa waliopata usumbufu huu, ninaendelea kupata uzoefu. Ahsanteni sana.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo wewe uwezi hata kufikiri duu btw welcom sana mkuu...
     
  3. p

    pilu JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madhani najila lako linachangi yote hayo!
    Karibu !
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...