Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashukuru JF kwa kunikutanisha na huyu mchumba japo tumeachana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fasouls, Apr 9, 2012.

  1. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa ni tar 01/03/12 siku niliyokutana nae rasmi hapo jf,nilifurahi sana na yeye vilevile kwan tuliona kama ni ndoto.
    Malengo yetu yalikuwa ni kuoana na alisisitiza sana tusifanye mapenzi mpaka ukifka mda flani.
    Sasa juzi tuliamua kwenda kutulia maeneo flani kwa kuwa wkend ilikuwa imeanza ikabidi tuchukue chumba ilituondoke kesho yake,tuliendelea na mazungumzo kama kawaida ila baadae hali ilianza kubadilika,ila aliendelea kusisitiza tusifanye kitu chochote,ila kwa jinsi alivyokuwa nakaisi kama ananitega basi IKABIDI NILALE NAE,kumalza tu alilia sana na kusema huo ndio ulikuwa mwanzo na mwisho wa mimi kumuona!
    Kweli kwan mpaka sasa hapokei simu yangu wala kureply msg zangu ila ananitumia sms kwamba ANITAKI TENA.moyo unauma sana kwan nilimpenda na kumzoea pia,
    Nimejaribu kumwambia dada yake aniombee msamaha ila haijasaidia.
    Naombeni ushauri wenu kwan nampenda!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kapime kwanza
     
  3. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mambo ya mtandao! duh kaz kwel kwel... chapa lapa ushaliwa wewe tafta mtu unaefahamu mrudisho nyuma wake co kudandia kwny mtandao..
     
  4. S

    Smarty JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Ulivofanya sio vizuri hata kidogo miharaka ya nini?...kitu kitakachokusaidia labda kama umemgonga vizuri after some days atakutafuta mwenyewe otherwise forget about her...
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    duh.. sasa kama ni member humu na anaona unavyoweka yalitokea hapa kweli hii itasaidia..?, Cha maana kama anakupenda na mnapendana mpe time atulie, inaonyesha anataka mtu ambae yupo serious muonyeshe kwamba upo serious usikate tamaa na kama kweli mmeshibana mwambie tu muendelee kujuana kama marafiki na mwisho wa siku mtaoana
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nenda kahakikishe afya yako inaonyesha hukutumia condom wewe
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Taja ID yake twende sawa kwanza!
     
  8. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Duh.....kweli hii comment ya ki- professor= reflect your name.
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    kuna windo piriyodi lakini
     
  10. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Baada ya sakata la Kanumba na Lulu, wadau wa mapenzi ya wizi wanaogopa.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee uligonga au??? Iwaje alie baada ya kumaliza sijui kudo?? Mawili aidha hakupanga kudo hivyo wewe ukalazimisha au si mzima sasa analia kukuua.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku nyingine ni vema utueleze tangu awali mnapoanza kufanya miadi ili tuweze kukushauri nini cha kufanya ili yasikupate tena haya. Hivi sasa kilichosalia ni majuto ni mjukuu, kama ungetafuta ushauri mapema wanaojua wangekuambia nini cha kufanya
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    pengine ana mwengine jf
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    anakutega. alitegemea mchukue chumba kimoja hata msigusane?. mademu wa hivyo wapo. mpe mda, atakutafuta. hao wanaitwa wasichana.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Yaani kweli ww great thinker! Less than 6 weeks ago mmekutana jf, sijui appointment ya mtaani ilifanyika lini, mkaanza kuongea ndoa lini. Ukafanikiwa kungonoka nae (sijui kama mlipima na kutumia kinga?), na sasa umeshapigwa chini!

    Pole mwaya, fungua uzi utafute upya. Jungu kuu hili, ukoko haukosekani!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    LiKe LiKe LiKe

    yaani huu muda ndo umeniacha hoi?
    Watu mnajua kupenda aisee.

     
  17. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuhhhhh!!!!!!!!!!!! hata miezi miwili haijafika ushataka kumla??
    yawezekana hakupendezwa kabisa, na la kufanya kama kuna
    vitu vya mhimu na msimu ulivifanya kwake atarudi tuu baada
    ya kusahau machungu ya ule usiku.
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yani mwezi mmoja tu?huo uchumba gani?Hamkuwa siriaz.
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mpe muda huku ukiendelea kumtafuta kama anakupenda utajua na kama hakupendi utajua pia....
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo mdada nae,khaa yaani ndani ya mwezi kishagawa kila kitu,maharage ya kichina hayo bila hata moto yashaiva.Ila wewe nenda kapime usikute kakutema ili atafute mwanajf mwengine wakumuuambukiza labda,hadithi yako imejaa utata,kinachomliza ni nini,alikua bikira au?
    Sitoshangaa ukinambia yeye ndo alikutongoza lol ila nawe pia papara zimekujaa unajiokotea tu mitandaon ndan ya mwez mshaongelea hadi ndoa.
     
Loading...