Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nashindwa!

Discussion in 'JF Doctor' started by angomwile, Oct 13, 2011.

  1. angomwile

    angomwile Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani wana jf mwenzenu nimejaribu sana lakini naona nashindwa, ngono naipenda sana lakini kutumia kinga siwezi kabisa nikitumia sipati stimu,ushauri wadau!
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    loh!! mapya haya.
    sasa kupenda ngono sio tatizo mwanawane. kaa na mpenzi mmoja umaliza haja zako zote na unafanya bila kinga ukiwa mmeshapima!!!
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    cheka wee kisukari.bora nipite tu
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usichoke kujaribu. Unatumia aina gani ya condom? maana kuna ambazo ni manati tu, wameweka kwenye box. Jaribu brand inayo julikana kama Durex na pia chukua the finest. itakua sawa tu. Uzuri wa condom ni ile security. Unauhakika you are getting pleasure and no bugs in it.
    Alafu wakati wakuvaa/kuvishana hutakiwi kuacha kila kitu, unavaa/vika kama sox alafu ndio unarudilia shughuli...
    just try and incorporate it in the foreplay...
    NAshindwa kuwa explicit ila umenielewa. kama vipi twende PM nikueleze.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kua na mpenzi mmoja ...hii iko ndani ya uwezo wako!!
    Omba Mungu huyo utakae kua nae, nae awe na mpenzi mmoja alafu fanya namna ya kuvuia vichanga vyenu kukutana!!
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mwaga hapa kwa faida ya wengine pia

     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Fanya tu bila kinga tutakufukia siku si nyingi!
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Uamuzi Mzuri ni kuoa, tafuta Mchumba mkapime kisha muoane. Unapofanya mapenzi bila kinga unajiweka hatarini kupata VVU.
     
  9. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Si uoe maana ukimwi ni hatari sio typhoid hyo? Take care
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwahyo we unapenda ng'adu ng'adu.... Kitu ringi kwa ringi? Hako ni katabia ka wengi tu hapa.
    Fanya kama wadau walivyosema. ISHI!
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tafuta demu mwenye mbweche kubwa na lenye maji maji mengi hutapata ukimwi
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hili ni tatizo la wanaume wengi kwa kweli...si wewe peke yako. Ukweli ni kwamba, wanaume wanaotumia condom kwa kila tendo ni wachache sana, wengi anatumia mara moja mbili..halafu wanaacha. Mara nyingi hii hutokea baada ya kupima HIV na kuwa -ve, basi watu wanaona ya nini wakati wako salama....SI KWELI!

    Kupima HIV na kuwa na majibu -ve haina maana ndio milele utakuwa -ve, na nadhani hiyo ndio iwe sababu ya kuona umuhimu wa kujikinga zaidi, lakini hali si hivyo (tafiti nyingi zimeonyesha).

    Kiukweli, condom haijatengenezwa ili upate raha ile ile kama mfano hujavaa condom, kazi yake ni kinga..hivyo unatakiwa u'sacrifice' kiasi fulani cha raha ili uwe salama...ukipenda nyama kwa nyama sawa, ni full raha..lakini ni ya muda mfupi! Wakati condom japo raha inapungua kidogo...lakini ni ya muda mrefu!
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mh, mwee!
     
  14. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    mkuu, ndivyo inavyopaswa kuwa, kinga ya nini tena?, tafuta mtu mkapime afya hasa magonjwa ya kuambukizana halafu chapa ilale, mi mwenyewe naonaga tamu kavu kavu. but remember to make only love and not babies!!!
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmmh!
     
  16. security

    security JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwaheri
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ningekushauri uungane na mm kama hutajali, Mm nilishaacha kutumia hayo manailoni siku nyingi sana, ni kweli ladha hakuna kabisa.
    Kama hutaki kujilipua kuna thinnest condoms kama Ansell Ultra Thin, Australian Thinnest Condoms etc mara nyingi zinapatikana kwenye maduka makubwa ya dawa na supermarkets, bei yake iko juu kidogo lakini zinaongeza uhalisia wa tendo kidogo.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Kama maisha yako unayaombea ushauri we endelea tu!!. Habari yake utaitambua.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kweli we mkongwe kwenye game.
     
  20. M

    Madaraka Amani Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwe! Wataalamu wa Ushauri nasaha kazi kwenu atakufa huyu mwenzetu tena siku za karibuni anavyosound ana pepo kazi kwenu wachungaji
     
Loading...