Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa nimuweke kundi lipi!, "penzi maslahi; au mengineyo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajunne, Dec 20, 2011.

  1. Sajunne

    Sajunne Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wadau mimi ninajambo ambalo mwenzenu nashindwa kulifafanua na kulipatia ufumbuzi suala lifuatalo, Nina girl friend wangu anapenda sana kuchukua kitu chochote kizuri atakacho niona nacho, mfano juzi kati kuna cm mpya nilinunua alichokifanya aliomba atumie kwa muda, licha ya kuwa ana cm yake. Tulikubaliana baada ya wiki mmoja airudishe, lakini cha kushangaza kila ninapomuomba hiyo cm hataki kunipa na muda huo huo anaibua ugomvi. Bt nashindwa kumuelewa kabisa kwani kitu chochote anachochukua huwa harudishi nikimwambia anaibua ugomvi. Namthamini sana, na ninajitahidi kumpa kilicho ndani ya uwezo wangu lakini kwa anayonifanyia nashindwa kuelewa lengo lake kwangu. Wakati mwingine ninafikiri kama haniheshimu na mengine mengi. Je hebu toeni mchango wenu wadau kuhusu hili.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unataka kwenda peponi bila kufa ? Starehe gharama babaa! We ung'wenye tu! mtotoz kuchukua huo mchina tena uliofungwa ruberband mashtaka Jf ! Je? Sio tuliochukuliwa Corolla na tumekauka! Utatuweka fungu gani ?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona mhusika wa kutatua tatizo uko naye? sema naye
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wenzie tumechukuliwa ma VX yetu na tumekauka tu,msela kachukuliwa cm tu analeta mashtaka jf.
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    gharama ya kitumbua hiyo
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    zungumza nae
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naaam! Wengine mijengo tena iliyo karibu na fukwe wamehonga! Kwa gharama ya hicho kipande kidogo cha nyama ambacho ukikikata na kukitupa kunako mzani hata gram 5 hakafiki ! Lakini kana impact ! incrideble !
     
  8. Sajunne

    Sajunne Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hivi kuna mtu ambaye anaweza akafanya jambo kwa kukurupuka? Msichukulie jambo rahisi sana mtu kufikia kuleta mada kwenu. Pia wadau mnataka mpaka niwaambie huyo demu kila nilicho mpa?licha ya cm, mimi mwenyewe ktk maisha yangu sijawahi kutumia cm ya mchina isiyokuwa na warantie ya kuanzia mwaka 1, na sio kama najipaisha ila huo ndio ukweli na siwezi nikanunua cm ya kutumia mimi isiyokuwa na internet, so mnaposema wadau kuwa cm ya mchina tu mada nimeileta jf, je mnataka niwaambie nivingapi nilivyo mpa huyo demu! Vyenye thamani zaidi hiyo cm. Bt yamenikuta na yananikuta mengi kwa huyo girl, pia kuhonga na kuchukua ni vitu sawa. Na cha mwisho kabisa wadau niliileta mada hii mbele yenu kwa upana mkubwa wa kuifikiria, bt mpaka sasa sijasoma ushauri,maoni ya mdau yaliyokikamilifu na mada.
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Anaoneka ni mtu mwenye tamaa na pia si mtu wa kuridhika. Kama si hayo, basi atakuwa na wewe kimaslahi zaidi. Funguka kaka!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sema hujapata 'majibu' unayoyataka wewe..

    Kunakuwa na hoja iwapo huyo 'girl' kila siku anakushikia binduki halafu anakupora hivyo vitu unavyovitoa kwa kinyongo, si tu uhusiano wenu una matatizo bali wewe mwenyewe ni mzizi wa tatizo kwa kukosa ujasiri wa kuelezea hisia zako kwa huyo ''girl".

    Pre-adolescence kaz kwelkwel.
     
  11. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pole sana kaka,huyo mdada hafai coz yupo kwako kimaslah na akitosha na anayoyataka wala hutamuona tena...tafakari chukua hatua
     
  12. semango

    semango JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    acha uongo!mshauri mwenzako ipasavyo.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmh.......mnaboa!!! Hivi kweli mtu angekuwa na shida ya hicho kitu pekee, angekuja kulalamikia tabia hapa?? Au angeshindwa kumuacha na kutafuta mwingine wa kumgea?? Mpaka amekuja hapa hataki kitu kimoja tu(*** as u have named it), anachotaka yeye ni kujua kama mpenzi wake anampenda kweli au anampendea tu hivo vitu vya thamani/ana tamaa ya vitu!! Mnanishangaza nyie mnaojidai mmehonga maVX, sijui corolla, kwa hiyo naye akusanye pesa akanunue aende kumhonga au?? Na kama hana afanye nini? Acheni hizo mazee, hata kama mna pesa heshimuni mawazo ya mwenzenu!
     
  14. semango

    semango JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    me nahisi wewe ndio chanzo.inaelekea umemuonesha kua bila yeye wewe si lolote.cha kufanya ni kukomaa arudishe alivyoazima hata kama atachukia.akisharudisha ndio mambo mengine yaendelee.penda kwa kipimo mkuu, usijitose mzima mzima maana ukifanya hivyo utageuzwa daraja
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    mkuu tafuta wimbo wa abdu kiba ft ney wa mitego unaitwa "Huyo sio Demu"
     
  16. U

    Usiku huu Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu girlfrnd wako anaelekea ni selfish sana..
    Na hakuhurumii hata kidogo, sababu yaweza ikawa;-
    1. Malezi, pengne kwao amekua akiamin mwanaume ndio kila kitu (atm, bank, n.k).
    2. Inawezekana pia ni yupo kwako coz yeye hajiwezi, amejishikiza kwako mwenye uwezo.
    3. Ni dalili za uchoyo, kutojali, kutokuheshmu, na kutokupenda kiukweli.
    Ushauri ;- onyesha unachukia hivyo vitendo anavyofanya, na be serious, arudishe ndipo uamue kumpa au Lah..
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sn,hapa inawezekana ww ndio umelea haya matatizo inawezekana vp mpnz wako awe kila unachonunua anakitaka?alivyochua mwachie ila weka msimamo iwe marufuku kuchukua au kutaka kila unachonunua ww ndio mwanaume na ndio mwenye kuonesha uanamme wako heshima irudi,pili na ww timiza wajibu wako wa kumnunulia au kumpa hela anunue mahitaji yake km cm nzuri na mengineyo au ukijinunulia na yy mnunulie km hana.Ucpomuwahi kujenga utakavyo mapema mbelen atakusumbua sn.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kama ulivyosema hakuheshimu,pia yupo kihivyo.Yaani kama anavyokuonesha!
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watu tulilipishwa accomodation na stationary fees na wakasepa ,na tupo kimya.nimegundua ukipenda wanawake wengi ni shule tosha hakuna atakayekusumbua kishambashamba coz unausoma mchezo vizuri.
     
  20. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole mwaya usipanic bs.... ushaur wangu mm bwana kaongee nae kuwa iyo tabia huipend ila ukipenda boga penda na ua lake including na tabia zake ivo bs kama anavyochukua havina impact kivele na economic situation yako muachie 2 ndio mapenz hayo kaka.
     
Loading...