Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa nimuanzeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KWETU PAZURI, Dec 28, 2011.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajf me ni kijana nasoma chuo kuna msichana nimempenda, kwa ss nko mwaka wa 3,huyu msichana nko nae grp disc tangu frst yr, mpaka naingia 3rd yr ndo nkagundua nampenda kiasi gan, lifestyle yake anaonekana hapa chuoni hana m2,.nimependa sasa nianzaje naomben steps za kumuaproach
     
  2. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naomba kuuliza,
    kwan ww hujawahi kutongozaga binty uko nyuma au huwa wanakukataaga ss dis tym wataka hints ili usikataliwe?
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni rahisi tu ni kama unavyopata sap na kupangua sap.
     
  4. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    jmosi nitakuwa hapo chuo, we nionyeshe huyo dame alafu niachie kazi yote

    andaa kitu kama dola 70 hivi.
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkaribishe dinner mahali halafu mwaga SERA.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    una mtihani
    moyo ukipenda mdomo hujaa mate
    mwandikie barua labda.
     
  7. b

    bonafide. Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu una moyo sn,miaka 3 without kumwaga sera,km ingekuwa ni mm nishasahau zaman km huyo mdada nlshamtongozaga.bt ucjal mkubwa,ni hv cku zote KUJIAMINI NA KUJITOA NDIO SIRI YA MAFANIKIO.so jst take a practical steps.gd lucky!
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kazana kupiga buku dogo utadisco
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tafuta humu humu kuna uzi ulishaongelea iko kitu..

    good search..
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Inaelekea umempenda... maana mpaka umekosa mistari ya kumwambia unakuja kuuliza humu...Ukifanya process ya kumueleza hisia zako kuwa ngumu,utamkosa na atakuona hujiamini...#Take it easy..Mpeleke dinner then hapo hapo utafunguka..

    NB: Usimtongoze kwenye simu..na kukubaliwa au kukataliwa yote ni matokeo!!
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaelekea Dina ni Mpango mzima..
     
  12. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo ya kumpeleka dinner ni ya wazungu,.i jus need steps za kuchukua day by day na maneno ya kumwambia mpaka nifikie uwezo wa kumwambia nampenda
     
  13. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimetongoza mara 6 nmekubaliwa mara 1, na aliyenikubali hakua na tabia nzuri so nikamuacha
     
  14. segere

    segere JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..acha hizo kwani AKIKUKATAA WE UTAKOSA NINI?..usijilete humu ukadhani kuna njia sahihi ya kumuapproach binti,hawa viumbe wako tofauti kimtazamo na maarifa yao ktk lugha za mapokeo,ko mpaka hapo usijidanganye ukadondosha maneno ya kinywa chako kwani da way namwona huyo dada si wa SAIZI YAKO,ni mwerevu na mwenye ADABU ZOTE ZA KALE,ko we mwachie KIDUME anayekula 2nda la huyo dada kuendelea kufaidi,ndio UMEKAA 3yrs bila kutambua kuwa ana mtu coz we c INTELIJENSIA mzuri na pia chuo c mahala pa kila binti kupata bwana,OKnadhani umenisoma ukikaidi tu,nategemea kuona sredi yako 2012 ya watu walopigwa CHAGA la ulimi..tchao baba..
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Very simpo anza kwa kuruhusu mdomo wako kufunguka, usiwe kama umewekewa zege. Hatua ya pili hakikisha kuwa ukimpata usiwe mtu wa eat and run.
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kumbe wataka kutafuniwa kisha ulishwe...umri huo??!...subiri wanaume wakali wa mistari waje humu,watakusaidia.
     
  17. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    TAHADHARI;Ucmtongoze kwa cm na kama ulikuwa na mazoea nae plz punguza msalimie ukiwa umetabasam co unachekacheja,
    Mualike cku 1, then anza kumuuliza yeye kama yeye anapenda kuwa na mwanaume wa aina gan? (white, black, tall, shot au wastan), but anaweza akakujbu cfa 1wapo then ww utamuuliza kwann? Kasema hivyo, pia muulze swal la kizush kama ana mme coz hujawah kumuona, madem cku hz hawatongozwi cku nying mwambie moja kwa 1 kuwa UNAMPENDA na unataka kuwa nae ili muondoleane upweke akkujbu anam2 wake tell her uko radhi akupe hata 5%, hlf hizo 95% ampe huyo aliye nae, endelea kumnyenyekea 2 kwa kipnd hiki cha mpito jioneshe kuwa unamhitaji sana.
     
  18. Loreen

    Loreen Senior Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninakushauri umwendee direct nakumtel nia yako unaweza ukachelewa akachukuliwa na mwingine
     
  19. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mdomo umejaa mchanga. Wewe wala usifikiri sana, mwambie tu nakupenda, halafu jiandae kwa maswali yatakayofuata. Usiutese moyo wako. Doh miaka miatatu sio mchezo.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    mwandikie barua,mwambie unampenda
     
Loading...