Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kuupdate

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Puza, Aug 26, 2011.

  1. P

    Puza Senior Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu habari zenu.
    Naombeni msaada wadau takribani wiki sasa kila nikitaka kuupdate antivirus(kaspersky) hata window inasema cant connect to server lakini kubrowse net napeta bila tabu hata kudownload small application, nilijaribu kuuninstal antvrus na kuinstal tena sasa hata kuregister inagoma key nlonazo ni za kwenye cd ya setup.
    Msaada tafadhali..............
     
  2. P

    Puza Senior Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu habari zenu.
    Naombeni msaada wadau takribani wiki sasa kila nikitaka kuupdate antivirus(kaspersky) hata window 7 profession inasema cant connect to server lakini kubrowse net napeta bila tabu hata kudownload small application, nilijaribu kuuninstal antvrus na kuinstal tena sasa hata kuregister inagoma key nlonazo ni za kwenye cd ya setup.
    Msaada tafadhali..............
     
Loading...