Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kusema I LOVE U

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Nashindwa kabisa kumwambia mwenzi wangu I Luv U au Nakupenda.
    Hakika nampenda sana, lakini kinywa changu ni kizito kukiri, hadi niandike sms
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    uncle chelulute unamatatizo gani lkn?mbn hapa umesema?hayo mambo mengine unasemaje?hebu twende kule nikufundishe mwandiko uje na lile daftari la mistari mikubwa na midogo leo tutasoma A=APPLE,B+BOY mpaka tiutafika kwenye I LOVE YOU!
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu hebu nisaidie kwanza...ni kwamba mko mbali na mnawasiliana na simu kiasi huwezi kumwambia unampenda kwa kumtamkia kwa simu mpaka kwa text au mko karibu na hata mnapokutana huwezi kumtamkia ila kwa sms tu...???
    Hope umenielewa ninachohitaji kufahamu
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama mpenzi wako huyu ni yule aliyekufanya utoke mkuku kwao, huna haja ya kusema hivyo, kitendo chako cha kujitoa mhanga kuingia kwao bila kukaribishwa, bila kujali mbwa, kuwalaghai night support na kukutwa na wazazi wake inatosha kabisa (by necessary implication) kuonesha mapenzi kwake.
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    UKITAKA KUSEMA VIZURI NAKUPENDA AU I LOVE YOU NI VYEMA UONGEE HUKU MACHO YAKIWA YAKIWA YAMEFUNGWA KWANI HUTAPATA NAFASI YA KUMWANGALIA USONI.
    :love:
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni maumbile tu, baadhi ya watu ni vigumu kuonyesha hisia zao za ndani kwa nje na wengine ni wepesi. Na wale wasioweza kuonyesha hisia zao za ndani kwa wanaowapenda sana mara nyingi si matapeli wa mapenzi. Na mara nyingi huonyesha kwa matendo. Usihuzunike sana cha msingi huyo uliye naye aelewe tu kuwa wewe umeumbwa hivyo na si kwamba una mapunguvu.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du...
    Hii kali!
    Nadhami uliletewa huyu mtu na wazazi au na ukoo!!
    Na je yeye anakwambia maneno hayo?
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata mi nakumbuka alifumaniwa na baba wa msichan wake mwaka mpya,sasa atuambie ni huyo au mwingine???kama ni huo then hwanapendana na kila mmoja alishaonyesha mwenzie kuwa anampenda,maneno yasubiri vitendo vilishatangulia......lol
    Kama ni mwingine,anza ku-practice,si unajua practice makes perfect?practice mwenyewe kama vile unaenda toa speech then mwambie,usi-reason sana...................:love:
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    This is natural, I believe!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Nafanya jitihada
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Ndio huyo huyo nimpendae
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jaribu haya;

    1. Ujue kuwa huyo hujampenda, ungempenda kinywa kitafunguka yenyewe.....
    2. Mtafute kiziwi asiyehitaji sauti, bali maandishi, ishara na matendo tu.....
    3. Rekodi sauti yako yenye maneno "NAKUPENDA SANA MPENZI WANGU...................." kwenye kitu chochote, then ukamfungulie asikilize.....
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Basi utakuwa humendi toka moyoni mwako.

    Lakini dah hilo neno hata mm nashindwa kweli kulitamka kha!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bas kumwambia IHATE U ..itakuwa rahsi kwako
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    umalaya wenu ndio unasababisha ushindwe kusema Nakupenda
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Vitendo vinaongea kwa sauti kuliko maneno, mwonyeshe tu unampenda atakuelewa. Vp gari lako ulishalichukua kule kwa baba mkwe?
     
  17. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani topic ya ukweli hii hebu tusadieni sisi jamani ngumu kusema I LOVE YOU!
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hata chakula cha usiku nacho unashindwa kumwomba?
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Michelle wewe acha kusoma katikati ya misitari na thread ile ukaileta hapa bwana unamtia aibu menzako huoni mtu mzima huyu???? Ipotezeee kivileeeeeeeee
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mweeeeeeeeeeeeeee Kiranja wewe???
     
Loading...