Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kumwelewa huyu dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by smati, Jun 23, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni miezi michache iliyopita nilimwomba dada mmoja uhusiano na nilimpenda kweli. Akaanza malingo mara hapokei simu , mara majibu mkato etc. nilileta hapa jamvini watu wakasema hiyo ni dalili za kupigwa kibuti. siku moja nikamweleza ukweli kuwa kwanini anaifanyia hivyo. akaniambia yeye amesha pendwa . mikamwuliza kweli inatoka moyoni akasema kabisakabisa sinampango na wewe.
    nikampigia siku ya pili kumjulia hali akaniambia analala kwa sababau tuu anahoma. nikampigia siku nyingine tena akaniambi hajeenda hata kanisani eti hajisikii vizuri. nikamwuliza isije ikawa umefanya maaumuzi yasiyo sahihi akanihakikishia homa yake haihusiani kabisa na uhusiano wetu.

    Nikampigia tena siku nyingine hakupokea, nikajua kweli hapa sina changu.

    Nikakaa kama siku ishirini akapiga simu eti kunisalimia. nikamwuliza hujambo , akaniambia ati bado anahoma na amekuwa na homa kwa muda mrefu toka anipige kibuti. baadaye akanieleza ukweli kuwa ni kwa sababu nilikuwa simpigii simu.

    Nikamwuliza shemeji yangu aliye kupenda hajambo, ananiambia eti tumeachana na hayupo kabisa. na haraka akaniuliza kama nimesha pata mchumba??.

    Nimeendelea naye lakini nakuta kama huu ni utoto. Nimfanyaje maana anaonyesha kunipenda lakini hataki nijue kuwa ananipenda.
    msaada wenu wakuu maana simwelewi ,wanaojua kusoma mambo nielezeni.
    asanteni.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Usimweke akilini,atakupasua kichwa,mchukulie poa tu,akipugia poa akiacha poa yani usimfikirie kabisa,jali mambo yako!Mabinti bwana yani hawajijui kabisa!
     
  3. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaaahaaa!! Wizi mtupu bulaza!!
     
  4. smati

    smati Senior Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hawa wamama ni shida kweli. wanataka yes iwe no na no iwe yes. At vumilia sisi wadada ndoo tulivyo. Jamani naomba nimpige chini maana naona hana mwelekeo kabisa.
     
  5. m

    mancy Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nlidhani ushafuta no yake kumbe bado unayo.mpotezee hana maana sana.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Samahani kusema
    Lakini anakuchezea tu...
    Anang'ata huko nyama ikiwa
    Ngumu anarudi kwako...
     
  7. smati

    smati Senior Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahah, ati nyama ikiwa ngumu anarudi. Hata akirudi nimesha poteza radha kabisa.
     
  8. smati

    smati Senior Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uNAJUA AFADHALI MTU AKWAMBIE HAKUPENDI, KULIKO KUSEMA AMESHA PENDWA.
     
  9. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, huyo msichana usiruhusu achezee akili yako kiasi hiko.
    Wengine tumepitia majaribu kama hayo.

    Cha kufanya ni uumpe muda afanye maamuzi magumu. Kama anapenda kuwa na wewe atamke wazi, vinginevyo apotee kabisa.. Mpe condition tu, kama anafikiri anakuhitaji basi aseme kwa uwazi kabisa.

    Usipoangalia utapoteza muda. amka kijana.. wasichana wako wengi tu.. unajua hata kama unampenda mtu, huwezi kumlazimisha yeye akupende. Kuwa mkali na mwenye msimamo kabisa ili yeye asuke au anyoe, muendelee na maisha mengine.
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hana msimamo wala mwelekeo
     
  11. smati

    smati Senior Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i like this, maana sijajua inawezekana aliyesema amempenda kampiga kibuti na kwa kumwonyesha kuwa na yeye ni mkali basi karudi kutafuta koloni lake. Mimi sinaye tena akilini, siwezi tena kumwambia nampenda na sijafanya hivyo toka anitamkie kuwa amesha pendwa. Halafu kama yupo serious kweli angeniomba hata msamaha , na kutambua kosa lake, lakini amenyamaza tuu just taking me for granted. Nonononononono, it cant work like this ladies.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Tuliza akili mkuu,hayo ndo mambo ya akina dada.
     
  13. smati

    smati Senior Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo gani bana, huu ni utoto. Ngoja akajifunze kwanza.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mkuu huyo unampenda zaidi ya yeye anavyokupenda.
    tafuta akupendae...
     
  15. smati

    smati Senior Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na yeye anajua, kuna siku alisha niambia, ninamvyo mpenda, na jinsi ninavyo mtreat vizuri haijawahi tokea. Ila tuu hataki kutoa jibu . Lakini pamoja na hayo kwanini hana msimamo. Labda kina dada nisaidieni hapa.
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,953
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    mkuu..nisaidie umri wako na wake binti?.. maana kama ni utoto wa binti nahisi na wewe ni mtoto mwenzie...am sorry to say so... Pia nijuze mustakabalii wa mahusiano yenu "ulishawahi kumvua chu@#&pi? maana inawezekana uli-"under-perform" plus binti ana-kibwana chake cha pembeni kina performance ya kutosha anakuwa anakosa jibu sahihi la awe na nani kati yenu nyie vidume viwili...pia mkuu mbona haya mambo ni madogo sana...kama anakuzingua kamata binti nyingine kali piga gemu na endelea na maisha afterall ratio ya sasa kwa dunia nai 1man to 4 women..kazi ni kwako..pata uwezo na ubunifu zaidi toka VODACOM
     
  17. smati

    smati Senior Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawahi mkuu ???
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Anakufaa sana huyo. Hawa wasichana wa maharage ya Mbeya siyo ishu. Mwanamke lazima awe na msimamo bwana. Mambo ya kutongozwa leo kesho ameshavua chupi siyo ishu!

    As long as hajawahi kukuomba omba hela, yaani taking advantage of you basi anakufaa huyo. Take my words!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    dawa yake tafuta kifaa cha kufa mtu
    hakikisha anakiona,
    akikuuliza we sema just friends
     
  20. charger

    charger JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mpotezee tu huyo hajui anachokitaka
     
Loading...