Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kumwambia akatae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Feb 7, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @geneva of Africa, baba mngoni, mama mchagga
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, kweli wadogo zako wana dada
    Hongera zao

    Jaribu kumweleza mama yenu
    Naye akishindwa kutoa ushauri
    Mjue 'mfwile'
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa_nine ngwitika nkamu.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    aisee...

    kwani akimwambia huyo kanali
    amsaidie bila kuvuliwa nguo ni ngumu saana?
    hakuna watu woote wa kuwasaidia hata mkopo ili hiyo deadline isipite?

    na ukivuliwa nguo na kanali na usipate hiyo fees je?

    mbona wanawake weengi mnafikiri hizo k zenu ni assets?.......

    muulize huyo mdogo wake first je yuko tayari dada yake akavuliwe nguo huko ili yeye asomeshwe????
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni
    Yaani hizi ndude zimekuwa mali kuliko malighafi

    Kuna mmoja aliwahi vuliwa akitegemea kupewa gari akaishiwa kupewa hela ya sabuni tu
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    The Boss hii dunia iache tuu!
    Kina dada wana attempt sana na inapofikia wakati mgumu binadamu hufanya lolote ili aishi. Hebu fikiria kibaka (mwanaume) anakaba kabari ili aishi. Huyo anatumia mikono. Je huyu kibaka angekuwa mwanamke angefanyaje? Si angeuza k yake?
     
  7. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hebu nisaidie hapa Mary: Mdogo wake nani???................. then unasema, huyu binti....ni nani????...........

    Hayo majibu ya vipimo vya huyo kanali ni vya lini???!!!.....kama mtu mwenyewe kila amuonaye anamtaka, utajuaje kama yuko salama kwa kuambiwa na mtu mwingine???!!!!......................

    Heri ukakope pesa, kuliko kujidhalilisha hivyo.............Pole.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    ni umalaya plain and simple...
    mshahara wa laki tano....unafikiria kutoa k ili ufanikiwe zaidi?
    wasio na kazi je?
    wenye mishahara ya la mbili na mke na watoto?
    huo mshahara huwezi nunua charahani ukawa unashona nguo na kuuza
    na kuongeza kipato?
    huwezi kukopa kwa mshahara huo ukalipa kidogo kidogo....?

    hapa ni njia ya kujustify umalaya tu..baasi....
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    waweza kurudia manake kama vile sijakuelewa.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hajashindwa kutoa ushauri
    kinachotakiwa ni pesa na sio maneno ya kuliwaza
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jaman nieleweni
    huyu binti ni rafiki yangu na hapa naizungumzia familia yao
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    1.mdogo wake huyo binti anayesoma CBE (JUST MY FRIENDS)
    2.nI KUjilipua katika hali ya usalam sasa niambiani afanyeje??????
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu kanali anataka hawara as mkewe yupo Mwanza
    kanali yupo Arusha so anaitaji huyu binti awe visiting friends
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    wewe sio rafiki yao,wewe ni adui wao...
    msaada pekee ni kumkuwadia wanaume?
    huwezi kumkopea kwa watu?
    huwezi kumkopesha charahani ashone adundulize ajisomeshe mwenyewe?

    na kama mtu hana hata shilingi,anawezaje kufanya application kwenye chuo?????????
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    wewe unajali saana mahitaji ya kanali
    kuliko ya huyo binti.......
    na mkewe akirudi ghafla je?.....
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    HIVI NIKIKWAMBIA NIMEMSOMESHA form six na first year by the time napata hela za DESI utanielewa????
    Huyu binti ananiheshim as anajua mchango wangu yeye kufika hapo alipo, pamoja tumepishana miaka mitatu tu lakini aliwahi kuniambia mimi ni kama mama yake.
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bosi elewa
    hamna binti anayependa uchangudoa
    Mimi sijamwambia go foward ila sikumwambia SITISHA.
    yupo mwaka wa tatu na nina uchungu sana na hali hii ila hatuna namna ya kupata fedha bila external msaada
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    kama wewe ni kama mama yake basi mfuate kanali umuombe pesa wewe
    umwambie binti anahitaji kusoma kwanza and foremost...
    la uhawara libaki kuwa ni maamuzi ya binti na sio wewe kuchombeza chombeza...

    kama huyo kanali ana utu anaweza kuwapa pesa bila kulazimisha kumvua nguo huyo binti....

    na kama wewe uko serious na future ya huyo binti huwezi kukosa other options......zaidi ya hiyo....
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe mwenyewe unajua huko anakotaka kwenda sio salama, jitahidi kumtafutia hata mkopo kwa ndugu, jamaa na marafiki zako nna hakika hutakosa Marytina. Mungu atakulipia. Hongera kwa hicho kidogo ulichoweza kumsaidia mpaka sasa, usimwache aangukie mikononi mwa wakware sababu ya shida alizonazo...
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Story yako inachanganya sana,hebu jibu haya maswali manake kama ni kweli hii ni serious issue;

    Wewe unamfahamu huyo kanali? ndiyo uliemtambulisha kwa huyo binti?
    Wewe rafiki yako ni yupi..binti wa O'level au wa CBE?
    Anayetaka hiyo fee ni huyo binti wa O'level ama CBE?
    Na kama binti wa CBE huyo ni mdogo wake anataka kumsaidiaje? maana wewe ndiye unaonekana unataka kujali kuliko dada/wazazi wake.
    Halafu kama una nia ya kumsaidia je,wewe huwezi kukopa ili umlipie badala ya zahama ya kanali.

    Halafu kilichoniudhi ni namna ulivyojenga hoja kwenye majibu ya HIV ya kanali..ni kama unataka tuhalalishe huyo binti atembee na kanali la sivyo kwa nini story ya kanali umechomekea badala ya kuomba mchango kutoka kwa wadau ama ushauri?

    Kwa nini unaamini Kanali anaweza kumsaidia huyo binti?
     
Loading...