Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kumuelewa...!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Budodi12, Apr 6, 2012.

  1. B

    Budodi12 Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hi Jf,
    Ni miezi mitatu imepita toka niachane na huyu X-girlfriend. Mwanzo wa kuachana alionekana kunichukia sana lakini mimi nilimchukulia kama rafiki wa kawaida tu.

    Nimekuwa nikiongea naye friendly but periodically sana kwani nimekwisha move on na namtreat kawaida tu.
    Cha ajabu two weeks ago alinitext sms ya tafadhali niongezee hela, nikampigia kumuuliza juu ya hiyo sms akadai amekosea namba nikapotezea.
    Jana nashangaa kuona 2 sms moja ya tafadhali niongezee hela nyingine ya *142# kutoka kwake.
    Nilimuongezea sh500 kama salio nikampigia hakupokea, nikarudia kupiga kama mara mbili hakupokea nikaachana naye.

    Leo nimempigia akapokea nikamuuliza tena kuhusu hizo sms akadai hajawahi kutuma hizo SMS na hajaona kama nilimuingizia salio. Mwisho akaniambia 'kama unahisi una hela si unitumie tu...!
    Sasa jamani nashindwa kumuelewa huyu binti ila nilimpenda sana hapo kipindi cha nyuma but aliishia kuniumiza tu moyo.
    This time around simuelewi-elewi...!!!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    humuelewi nini na mwenzio anataka mpunga?
    Kuna mawili unaweza kumpotezea, au umsaidie kama rafiki, mradi tu isipitilize.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    he hee heeee huelewi nini hapo??????

    kwani kumsaidia mtu mpaka awe mpenzi wako?

    si mmeachana kwa wema?na unataka mbakie 'friends'????

    sasa ajabi iko wapi akimuomba a friend vocha??????

    wenzio anaacha mke na mahakama inaamuru atoe pesa ya kila mwezi ya matunzo ya mtoto na mke mwenyewe

    we ungeweza??????
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wewe na huyo binti mna umri gani?
     
  5. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kigeugeu huyo, mkaushie kimoja!
     
  6. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Unapomkumbuka au unapowasiliana naye huwa unahisi nini, je huwa unaumia au unaona poa 2. Km unaweza kudhibiti hisia zako na kumchukulia poa, basi endelea kumchukulia km rafiki na unaweza kumsaidia km rafiki, vinginevyo km anakutonesha dondo mpotezee.
    Angalizo,huenda binti anatafuta njia ya kurudisha uhusiano wenu, sasa uwe makini ili usije ukajikuta umerudia uhusiano na kuumizwa tena.
     
  7. B

    Budodi12 Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni sawa unavyosema kwani namtreat kama friend na swala la kumuongezea vocha sio ishu sana kwangu, ila cha ajabu ni pale anapokana hakutuma hizo SMS hapo ndo nashindwa kumuelewa!
     
  8. B

    Budodi12 Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru kwa hilo nitaliangalia kwa umakini.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama huwa anazikana sms basi mpotezee.. Heb ngoja kidogo, hivi akishakutumia hizo sms huwa unampigia simu kumuuliza ukiwa na lengo gani hasa? Na huwa unaulizaje ulizaje mkuu?

    kama hutajali naomba unijibu arifu..!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tupa kule hiyo mutu.
     
  11. B

    Budodi12 Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huwa naanza tu kumtaarifu kwamba nimepata SMS yako ya tafadhali niongezee hela na hapo ndo anaanza swaga za kukataa kabla hata sijamuuliza nikutumie kiasi gani.
     
  12. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    She is checking if you are already occupied or still vacant. Never make any contact with her, find another chick and make sure she knows that, mademu wengine wanaujinga fulani kwamba ukimwacha huwezi kupata mwingine, mpotezee kabisa tafuta mwingine.
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    duh, hizo swaga ni zuga tu kaka,, madam bado ni rafiki yako kama vipi mtoe toe na hivyo vihela vya vocha bana, huwezi jua labda uchumi umemkalia vibaya.. Jitahidi kumfaa wakati huu wa dhiki kwake.
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama kusoma hujui basi picha hilo..liangalie...take one and action..aki2ma call me,beep! Recharge me..nawewe m2mie ivo ivo!sms ucjibu,akipga ucpokee!waoh try t,itakuhelp au kama unamchina block no yake,kama upo serious
     
  15. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    A friend in need is a friend Indeed..., wewe msaidie kama unaweza na wewe siku ukipata shida omba msaada atakusaidia kama anaweza..

    Unajua labda anaona aibu kuomba na wewe unamuuliza kwanini anaomba yaani unatoa msaada alafu unauliza vipi ile 500 niliyokutumia ?, lazima mtu ataona aibu especially your considering your history.

    Just treat her as a friend au achana nae, the choice is yours but you might be loosing a good friend she might have been a bad girlfriend does not necessarily mean she is a bad friend
     
  16. MAULA

    MAULA JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,046
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    da we hata mwalimu wako utakua ulmpaga tabu sana kukuelewesha.. . . .
    LAKN M2MIE 2MIE HZO VOCHA ALAF BAADAE UTAELEWA 2 KUWA HAYANAGA MCHUZ!
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    haya mambo ya kumiliki simu halafu vocha kwa mtu mwingine nayo yanakera sana these days
     
Loading...