Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kumuelewa huyu mdada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lukac, Apr 15, 2012.

  1. l

    lukac Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna binti mmoja ni mpenzi wangu kwa sasa,na tangu tuingie kwenye mahusiano karibia tunamaliza miezi sita sasa.kinachonishangaza zaidi ni kwamba huyu binti hataki mimi nimuite majina ya kimapenzi/kimahaba kama vile sweet,baby darling and so forth..BUT yeye anataka nimuite jina lake kama jina lake tu.Sasa mimi hapo kidogo nakuwa nipo dilemma coz nashindwa kumuelewa huyu bint is truly she loves me ? n why mimi hataki nimuite majina ya kimapenzi ,au kuna mtu mwingine anayestahili kumuita majina hayo.NIMEILETA MADA HII KWENU wanajamii wenzangu ili nipate mawazo yenu kuhusu hili suala coz nashindwa kumuelewa.
     
  2. S

    Sweetlol Senior Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda unatabia yakuita mtu yeyote hayo majina so haoni utofauti wake na wengine ndo maana anapenda umuite jina lake.
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jina is nothing km vingine unapata
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe unamanga jina ? au unamanga nanihii...
    Kula mzigo hata kimyakimya! Jina tupiliaa kando eboo !
    Ntaanza kuwa mkali sasa! Watoto wa kiume msiwe narenare! Alaaa!
     
  5. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo manzi,ina mamen mengi,kwetu kikenya twaita Playgirls.Sasa ukimwita hayo majina,siku akiwa na ali,au juma utamwaribia.Kimbia.Ukimwi unaua.
     
  6. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maswali mengine ovyo! Kwa nini usimuulize yeye mwenyewe kuliko kuja kutuchosha sisi hapa jamvini?!!
     
  7. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeniwahi...hata mimi nilitaka kusema si amuulize tu yeye mwenyewe huyo demu...
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    I had the same issue with my wife, kabla hatujaoana alikuwa anapenda Sana kuniita hayo Madudu, Mimi sikuwa napenda maana just felt ni kuiga and it was not real from the heart, I appreciate and like that habit of your gf, it can be that she doenst feel it natural or ril, nawe uwa unasema humaanishi, kisharobaro na ku show off, can I have her phone number please? Just PM me Kama umemchoka, she is 100% invited to talk to me.


     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wote inaonekana ni waongo hasa katka mahusiano yenu.. kama vipi mwambie au endelea kumfanya small house..
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani ni mkeo? atakuwaje mpenzi wako pasi na ndoa?

    Huyo mnafanya nae ukahaba tu, na yeye analijuwa hilo zaidi yako. Wewe umempataje wenzako wasimpate? kula uliwe.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Atakuwa anakuona humaanishi, ndo maana. Otherwise nilishaona discussion hapa kuwa kumuita mtu 'baby', darling, honey na sio jina lake halisi inasaidia ili usichanganye madesa. Anakuvizia huyo ili siku umuite 'Jamila' akubambe.
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kweli arifu..
     
  13. N

    Nash mberwa Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli kabisa
     
  14. Fazul

    Fazul Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo itabidi ujipange kwani majina ya kimahaba yana ubaya gani kumfanya binti akatae? Labda hataki ijulikane kuwa ni wako hususani kama anakataa ikiwa kuna watu au public places.nakama anakataa hata mkiwa faraghani basi kama ulivyo ambiwa awali labda haoni ikiwa real.but angaza macho mkubwa ukiyafumba mengi yatakupita.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtoa mada 'be eyes'
    unapigwa changa la macho.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Una miaka mingapi?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atakuwa na 12 au 21.

     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi Kongosho, siku zote nausikiaga huu msemo "changa la macho"
    hakunaga changa la eneo jingine? Mf. Changa la saburi , n. k
     
  19. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mleta mada tumia muda wako kwenda kujitambulisha ukweni, kutoa mahari, kuandaa ndoa. Then ukishamaliza hayo akiendelea kukataa kuitwa darling wewe nitonye nikupe dawa ya kwetu Kigoma.
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huyo dada yuko very natural best, na tena hapendi maigizo she is like me huwa napenda kuitwa jina langu na nina watt ila if mwenzangu akipronounce jina langu i feel real its me
     
Loading...