Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kumsahau mchumba wa mtu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pindima, Apr 17, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tulikua wapenzi kwa muda mrefu ila kulitokea kutokuelewana kwenye mwezi wa 2, kwa kushindikizwa na familia yake wakaamua kukubali posa ya mtu mwengine! Ila sasa mapenz yamerudi tena kwa kasi kubwa mimi kumuoa siwezi kwasasa kwasababu maisha hayaruhusu!! Sasa tatizo tunajiona ni wakosaji kwa mungu na kwa huyo mchumba wake,kiukweli tumeamua tuwe marafiki tu lkn mioyo haikubali!! Tafadhalini tupeni ushauri wa kusahauliana kwan tuyatendayo si haki!!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh iyo kali
    ninkinakwamisha wewe usimuoe sasa?
    pesa?ndoa si pesa una za MATEMBELE NA DAGAA fanyakweli....KUMCHUNGULIAMCHUMBA WAMTU SI VYEMA
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hali hairuhusu kwa nini??

    Kama umeshajua hali hairuhusu kwa nini wewe unaruhusu?

    Ila hata kuwa mshika mapembe kuna raha yake.
     
  4. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni nimemaliza masomo juzi tu na bado sijabahatika kupata kazi na sitaki kulelewa mimi na mke wangu!
     
  5. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hizo raha zisije nitokea puani!! tumejaribu kutokuwasiliana lakin tatizo ndio linaongezeka!!
     
  6. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo lolote hapo,unajimix tu mwenyewe.kama unamalengo nae kaa nae uongee nae.kama ataweza kukusubiri mpaka utakapo jipanga.kama hawezi..tel her to go kwa mtu wake.Usipende kuwa mshika pembe.naamin mwanamke akikupenda,atakusubiri tu.no matter what.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Msipotezeane time please, mlishajaribu haikuwezekana. Avunje uchumba ili na hauko tayari....haikuwa yako hiyo...tafuta dungayembe mwengine.
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli huyo binti aliamua, hata kama kashinikizwa bado aliamua kuwa na huyo mchumba...
    Hizo feeling mnazoziendekeza huja na kuondoka jamani mbona hili somo gumu kueleweka?
    Upendo huamua na kushikilia maamuzi no matter what! We kamtafute wa kukubali kulishwa dagaa(huyo atakuwa kakupenda hasa). Umwachie mchumba mwenye maamuzi apate mke
     
  9. M

    Magwero JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haujamaanisha unachokisema kuwa unaona kufanya hvyo ni kumkosea Mungu..
    Ukiwa tayari na kumaanisha kuwa hautaki kuwa na mahusiano ya kingono na huyo binti,nistue..
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hii kazi kweli ila tujaribu kwanza kumwelewa.....
     
  11. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaka nahis wewe unaweza kunielewa!! hapa tatizo ni moyo hautaki kukubali matokeo!! tumejaribu kutokuwasiliana ila imeshindikana!! sasa tufanye nn?!!
     
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Subiri upate kazi na kipato.., (na uwezo wa kumlea yeye na familia yako), baada ya hapo fuateni process za talaka ili muweze kuwa wapenzi wa kweli mbele ya jamii na sheria na sio wezi (sababu mkishikwa utapelekea rafiki yako kufukuzwa, kupewa talaka na kupata aibu, mbele ya jamii)
     
  13. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni hatua zipi ulizotumia ili kuhakikisha kuwa imeshindikana?Naona pengine njia unazotumia ni sawa na story za sizitaki mbichi hizi.
     
  14. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri!!
     
  15. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama bado wote mnapendana na hawajaoana then what are you waiting for? Pambana, ila lazima ufikirie kwa nini mligombana na mmerekebishaje is it permanent? As long as hajaolewa na anakupenda, narudia tenaa, anakupenda Sio wewe walazimisha, mchangamkie.


    QUOTE=Pindima;3712377]Tulikua wapenzi kwa muda mrefu ila kulitokea kutokuelewana kwenye mwezi wa 2, kwa kushindikizwa na familia yake wakaamua kukubali posa ya mtu mwengine! Ila sasa mapenz yamerudi tena kwa kasi kubwa mimi kumuoa siwezi kwasasa kwasababu maisha hayaruhusu!! Sasa tatizo tunajiona ni wakosaji kwa mungu na kwa huyo mchumba wake,kiukweli tumeamua tuwe marafiki tu lkn mioyo haikubali!! Tafadhalini tupeni ushauri wa kusahauliana kwan tuyatendayo si haki!![/QUOTE]
     
  16. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hatua nilochukua (1) kukata mawasiliano. (2) kukaa nae mbali ( 3) kutokutaka kisikia chochote kinachomuhusu yeye!!
    na yeye ameyafanya yote hayo ila mwisho wa siku ndio kujiongezea maumiwu!!
     
  17. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hivi ni mchumba au ni mke tayari kama ni mchumba basi inabidi ufanye hima na kuongea na wazazi na familia ili huyo mchumba asije geuka kuwa mume..

    In short hapa una muda mfupi sana (kwahio usingoje hadi upate kazi, nenda hata kopa posa, kazi utapata baadae) sababu akishaolewa huenda mwana asiwe wako tena
     
  18. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ok, kwani wazazi wake waliweka pingamizi gani kwako? Kama litakuwa la wewe kuwa mwanafunzi na wao walitaka pedeshee ndo aoe binti yao basi pingamizi hilo halina mashiko, linaweza kuvunjwa. Ila nawe unatakiwa kuwa serious isije kuwa unamhitaji kumtumia tu na kumkosesha mume wake wa ukwe-ee!
     
  19. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Habari yako kwanza!!

    Kaka hayo ni majaribu tu ya Shetani. Hakuna kisichowezekana kama kweli una nia ya dhati, inabidi ujue kuwa huyo sio wako ni mchumba wa mtu tayari na achana na habari za kuusingizia moyo.
    Inatakiwa maamuzi yako yashinde tamaa hapo ndipo utafanikisha hilo lengo la kuachana vinginevyo mtandelea tu. Ebu jiulize kama huyo jamaa ndo angekuwa wewe halafu yeye ndo angekuwa anakumegea demu wako, how cud u feel?

    Mnapotezeana muda tu, kwanini usingetumia muda huu kutafuta wako wa kweli ambaye mtakuwa free kufanya mambo yenu maana hofu yangu ni siku jamaa atakapogundua halafu na yeye akukamate akukamue, utalalamika?
    Achana na huyo dmu mkuu. HUU NI USHAURI WANGU!!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nshawahi kaa kitaa miaka mbili nahenyea kibarua. Muda wote huo nlikuwa nakula ugali wa wife. Sijawahi kujuta na sitokaa nisahau. Kwenye penzi la dhati, haijalishi nani ni bread winner. Fuata moyo wako kijana, usijitese kisa Pesa.
     
Loading...