Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kumdai

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Perry, Aug 30, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Tumsifu yesu kristo wakuu!!kuna mdada mmoja 2nasoma wote chuo kimoja,kuna kipindi flani ilitokea akawa ameuwawa{kaishiwa pesa} akaja akantel nimkopeshe kiasi flan hvi kwa makubaliano kwamba aftr 2 wks ata2miwa na ndugu zake then angenirudshia,me nkamtoa kisela nkijua ni mwaminifu,cha kushangaza,ali2miwa pesa na ndugu zake,akawekewa na bumu bt me deni langu cjui ndo kalisahau au kaamua kunirusha?lakin cha kushangaza naogopa kumdai{ikumbukwe kwamba sio mpz wangu,ni m2 2 2metokea kufahamiana}nifanyeje wakuu,maana sa hz mwenyewe nimefulia kimtindo??
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Dai chako kama huna fishy business unazotaka baadae
     
  3. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie nilipe nisepe!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu hataki kukulipa hela zako anataka kukupa huduma kama malipo kwa kiasi cha fedha ulichotoa ni kiasi cha kumwambia tu jina la gesti na muda wa malipo lol!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kudai bila kuwa na nyenzo kunasababisha mdaiwa na mdai waanze kufikiri jinsi ya kumalizana
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kina dada wengine(nasisitiza wengine,wasije nitoa macho bure) hawanaga nia ya kulipa deni kwa kurudisha hela kuna mmoja nilimkopesha laki baada ya kunizungusha saana akaniambia 'we kaka wa wapi si tumalizane tu' ? laki tumalizane ? wakati enzi hizo kwa laki nachukua demu weekend nzima lol!
     
  7. m

    mbweta JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Weka caller tune ya belle9 ya ukitaka ubaya dai chako then mbipu akipiga usipokee apate ujumbe wake.
     
  8. m

    mbweta JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Au easy way we nawe mkope jifanye unashida ela nying zaid ya ile uliyomkopa akikupa after cku kazaa unamrudishia kiasi kilicho zidi.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na ww, tabia mbaya kweli! dawa ya mdada wa hivi unamkumbushia mara 2 kiutanii afu anakua kajifukuzisha! akiwa na shida,hata kama atakua na guts za kukuomba tena mkopo muambie 'aisee,na mie nimeishiwa manake nimekopesha watu kibao wote wanajisahaulisha madeni'
    senetor, mtanie,muambie unanilipa lini manake mwishoe mwanangu atakuja oa binti yako bila mahari, huku unajichekelesha. atapata msg!

    <br />
    <br />
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    acha usharobaro na hela
    kuwa kauzu upewe mshiko wako vinginevyo nakupa Crap.............
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    tatizo ni sister duu flani hvi,me nahofia nkimwambia,atansemea mbovu kwa marafk zake ukzngatia me na wao 2naheshmiana.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Milele amina,
    Mkuu inaonekana unamtaka huyo binti (siwezi eleza zaidi)

    Try this:-
    Mpigie simu,mwamibe una shida kubwa sana
    na ungependa kupata kiasi flani cha hela toka kwake (mtajie ulicho mkopesha au zaidi,ntafafanua)
    with confidence,usiwe kama unamdai we mwambie tu unashida na kiasi hiko cha pesa.

    Reaction:-
    1.Kama umemwomba kiasi kile kile ulicho mkopesha na hela anayo basi
    uwezekano wa kukupa kiasi chote ni mdogo sana kama alikua anakutaka wewe (vice versa ya statement ya pili)
    Anaweza akupe kidogo,au akupige chenga kabisa.

    2.Ukiomba nyingi kuliko uliyo mpa,uwezekano wa kuhisi unashida kweli ni mkubwa sana,....
    Atajitahidi kufanya chochote kile ili atleast apate ile uliyo mkopesha,...
    Ikitokea kwa bahati mbaya akakupa zaidi ya kiasi ulicho mkopesha,chukua then baada ya week au siku chache tu
    mrudishie change yake,...(chukua yako,mrudishie uliyo ongeza wakati unamdai)

    Angalizo:-
    Yawezekana ni kweli kabisa hana hela,labda na yeye ina muuma sana kutokukulipa hadi mda huu
    na hana courage ya kukuambia jinsi alivo saivi.Huwezi kua na uhakika kwamba alipata hela kweli

    Kwa mfano,kuna binti nilimkopesha pia,ila mimi ni tofauti sioni aibu kudai kama najua nimekukopesha
    na sijakupatia hivi hivi tu,....
    Ila ilipo fika mda hakunipa,nikamfata na akanambia ntakupa,...zilikua chenga chenga tu
    nikakasirika kweli.

    Then,baada ya mda alinipa robo robo hadi deni likaisha,....

    Nilicho kuja kugundua ndugu yangu najuta hata kwanini nilimdai ingawa nami pia nilikua na shida kweli,..
    home kwao hawako fresh in the first place,na pia alipangiwa alichaguliwa udom na udsm,akaja udsm
    ila hela yake ikawa located udom,toka hapo ni matatizo tupu ili apate hela zake,....

    And for a girl,...trust me yuko kwenye hali ngumu sana na majaribu mengi mno hapa mjini to make the story
    short,....

    Kama huna haraka na hiyo hela the last option,...mchunie tu,..ila kua naye karibu ujue historia yake
    yawezekana hana wa kumsaidia maskini.
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hahahahahaaa nimeipenda hii!!!
     
  14. m

    mbweta JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hapo sasa jifanye kuna m2 anakudai na wewe tena yupo mbioni kukudhalilisha ivo csta akusaidie ile ela yako ujitahid sawazisha mambo.
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Man up na udai chako...acha kulalamika lalamika mtoto wa kiume.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mkuu,kwanza c kweli kwamba namtaka huyu mdada,me nlimsave ka ambavyo ningeweza kumsave m2 mwingne,kingne ni kwamba,kabla ha2jafunga chuo al2miwa pesa na ndugu zake na vle vle 2kawekewa bum bt mwenzangu hakunirekebishia mambo yangu hadi leo,na kingne co kwamba ni mchovu kvle had ashndwe kunilipa.
     
  17. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    hahahaha hv visa sasa
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,081
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Na we ni msomi kweli? Au unasomea chuo cha ugagula? Unadharaulika kwa maandishi yako na kamwe hutolipwa
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    acha ublazameni ma.....vi sawa,hbu kua kauzu zaidi ya dagaa dai chako af umpoteze mazima
     
  20. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mtumie message umwambie unamdai hizo fedha una shida nazo, akikataa au akinyamaza basi jidai tawanya sms kwa marafiki zake lakini ukiwa umemtarget yeye.

    Umwambie aisee (jina) ulinikopa fedha tangu siku gani mpaka leo unanizungusha vipi nitaipata hiyo fedha yangu? Labda ataona aibu ikisambaa kwamba ndiyo mtindo wake kukopa halafu hajui kulipa.
     
Loading...