Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kujizui... Najihisi natia aibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Mar 10, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanamke nampemda sana.
    Kila nionanapo nae
    uume umekuwa ukinisimama ile mbaya hadi nashindwa kuficha aibu zangu.
    Matokeo yake ni kwamba nashindwa kuongea naye.. Nabaki nimeinama ili kuficha aibu yangu.
    Je nifanyeje ili niishinde hali hii?????
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Huyo humpendi, sema unamtamani! That is lust not love !!!
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwandikie barua,au mtumie shoga yake....ole wako usijemtumia rafiki yako asije kuku doublecross
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    - Tatizo hapa ni kuwa unakuwa umesimamisha huo uume wako kwa hiyo unakuwa na aibu, kama nimekuelewa vizuri.

    Sasa kama tatizo ni hilo na sio Domo Zege, basi jaribu kusema nae kwenye simu, andaa mazingira yatakayokufanya uongee nae kwa simu.
    Ukishamzoea nadhani huu uume utatulia utaweza kuongea nae in person.

    Au, tafuta kitu kitajachozuia huu uume kusimmama na kukuaibisha ili uongee nae... nasikia kuna chupi unaweza vaa zika tight mtarimbo...
    I hope nimekusaidia Kiranja Mkuu.... :)
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana ..kumpenda tu ndo unapata tatizo hilo? au hujafanya perfomance kwa muda mrefu?
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    very true
    sasa akiwa mpenzi wak mtashinda na kukesha mkifanya ngono au???

    hizo tamaaa kiboko......you need some maombiz sema tu sina upako
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    how old r u?????????????????
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nawe hiyo avatar mbona hujaniconsult.....??
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tatizo lake nadhani anamtamani kingono zaidi ..na si kumpenda ;)
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Embu nionyeshe huyo mwanamke,anaweza akawa ni dawa ya kuongeza nguvu za kiume,yaani ukimwona tuu kitu cha simama,kweli kiboko!!
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Geeeessss Kiranja mkuu tamaa zako hizo hakuna kingine. Labda amekuvutia sana jinsi alivyo ndo maana wasimamisha kila umuonapo
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siku ukienda kukutana nae vaa koti refu kabisa hata ngoma ikiwa hewani hawezi kustuka so unaendelea na mistari yako!..
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    nakuja baby.....
     
  14. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Si utani maana ni hatari!!!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    nakuja baby....
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    FL my dear!!
    Hivi inaweza kuwa tofauti.. yaani akawa anampenda labda halafu matokeo yasiwe kusimamisha hivyo.... mi nadhani kwanza anamtamani , halafu ndo atampenda baadae, hivyo huko kusimama lazima kuwepo mwanzo... kwa mtazamo wangu.. labda nifahamishe...
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huko ni kutamani,sio kupenda,its possible ukajikuta hutamani kuendelea naye baada ya kusex hasa kama utakuta mambo ni tofauti na unavyodhani au ukaanza kumpenda baada ya sex.
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    This tends to happen lakini jaribu kujizuia kwa kupeleka mawazo yako mbali wakati umuonapo kwa mfano ukimuona leo jaribu kukumbuka magoli ya jana Arsenal aliyokuwa anamfunga FC Porto. Nina uhakika utaweza kuzungumza naye na kuondoa aibu yako
     
  19. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa magoli na mpira ule... nadhani jamaa atakuwa ametatua tatizo lake, labda sasa Domo liwe Zege!!
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    punguza munkari, sema nae!
     
Loading...