Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kuelewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kamangaza25, Oct 31, 2011.

  1. k

    kamangaza25 Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani naomba kuuliza, hivi mungu anaweza kumwambia mke wako wa ndoa iliyo dumu mwaka mmoja eti akuache kwa kumuotesha usingizini
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh!!
    mapya haya
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, Hii mpya, mi nafakiri ni ndoto tu inayoshinikizwa na shetani.
     
  4. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Haiwezekani na lazima atakuwa shetani huyo...nahama jukwaa
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa Mtindo huu, hii yafaa jukwa la dini....
     
  6. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tehe teheeeeeee!!! hii kali aiseee nimeipenda
     
  7. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Kwa maana ndoto huja kwa sababu ya shughuli nyingi; na sauti ya mpumbavu kwa njia ya wingi wa maneno" Mhubiri 5:3
    Pengine alikuwa na kashughuli na mshikaji mchana then akadanganywa akuache halafu usiku akayaota then anajidai kaoteshwa na Mungu...Mwambie sidanganyiki
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni mipango ya shetani. Mungu hawezi kuwatenganisha aliowaunganisha.
     
  9. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    "Maana mimi nakuchukia kuachana, asema Bwana, Mungu wa Israeli; naye aifunikizaye nguo yake kwa udhalimu namchukia, asema Bwana wa majeshi; basi jihadharini roho zenu, msije mkatenda kwa hiana. " (Malaki 2:16).
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    huyu amejiotesha mwenyewe...........................Mwenyezi mungu anachukia sana talaka.................soma Malaki 2:13-16
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vitoto vya balekhe vimeongezeka sana............... kuna haja ya teen forum aka club10
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Inawezekana sana tu. Muambie asubirie hadi aoteshe next husband ili akitoka hapo kwako aende moja kwa moja kwa huyo #2
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh Mwenyezi mungu amsamehe huyo alooteshwa huo upupu akamtaja mungu.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi unajuaje ndoto ya "kujiotea" na kuoteshwa" ?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    umejuaje? Yaani!
     
  16. maichrim

    maichrim Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anatumia mgongo wa dini/imani kuhalalisha tamaa zake kwa wanaume wa nje.......Ana pepo huyo aombewe!
     
  17. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo ni shetani.Mungu anachukia kuachana wala sio mpango wake wanandoa waachane. (Malaki 2:16)
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    ni kweli aiseee
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Hayo ni matokeo ya tabia zenu za kulazimisha mapenzi(mtu hakufeel unajifanya kumrubuni mpaka akupende)ukijiliwaza eti with time atakupenda na maisha yatasonga,...maake siamini mwanamke mnayependana na kuheshimiana kuthubutu kukueleza upuuzi wa mambo kama hayo,...anyway hilo unalo mkuu_na inabidi utafakari na uchukue hatua...pole sana
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    .........aiseee...!!!!mungu huyu huyu wa mbinguni ama?
     
Loading...