Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kuelewa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Homemade, Jun 22, 2011.

  1. H

    Homemade Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asalaaam aleykum wanajf,wanajf naombeni kueleweshwa kwenye hili,nimekuwa nikifuatilia wabunge we2 wakichangia 'bajeti ya Mkulo'(maana si ya wananchi) hasa wabunge wa CCM eti wanaikosoa bajeti na kutoa mapendekezo halafu "WANAIUNGA MKONO KWA 100%" hii inamaanisha nini?au ndo uchizi wa MP's wetu? Help me plz...,
     
  2. N

    Ngoni Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unafiki pamoja na kushindwa kufikiria sawasawa!!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hauwezi kutumia salam inayo unganisha watu wote bila kuonesha dini yako?
    usipo jibiwa je?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Na wewe unanote vitu vidogo vidogo mno kwani hiyo salamu imegombaaaaaaa ?

    Wabunge wa ccm wana mtindio wa ubongo
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Híi inamaanisha ni vilaza.
     
  6. H

    Homemade Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafurahi kutambua kilele cha uelewa wako,mimi nimezaliwa,nimelelewa na kukulia ndani ya familia ya kikristo na hata nilipojitambua nimeamua kuendelea hivyo,but nimefanya utafiti sana wa mambo ya dini islamic,christianity,hindu,budha,judaism,etc but elewa kuwa hiyo ni salaam ya kiarabu na haina element hata 0 ya uislam ila tu imekuwa iki2miwa sanasana na wenze2 waislam,samahani sikutaka kusema yote hayo ila tu ni katika kueleweshana
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Okey,uelewa wangu ni mdogo katika hiyo salamu.
    Asante pia kwa kunielewesha kwamba lugha yenyewe ni kiarabu,...

    Swali langu ni je,....kuna ulazima wa kusalimiana kiarabu hapa?
    au mwenzetu unadhani kila mtu anajua kiarabu?
    mbona kuna salam nyingi sana za kiswahili?
     
  8. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maigizo ya Pwagu na Pwaguzi
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu hilo ndilo kosa mlilolifanya kwenye uchaguzi uliopita. Mmewachagua wabunge wa ccm na badala ya kuwawakilisha nyie wanakiwakilisha chama na serikali yao.
    Usirudie hayo makosa mwaka 2011
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mkuu 2011, tuna uchaguzi gani?
     
Loading...