Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NASHINDWA KUELEWA:Hata wakikubali,bado natumia nguvu wakati wa kuanza majamboz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Sep 28, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa kweli sielewi kabisa!
    Mtu umeshamtongoza,KAKUBALI.mnaongozana hadi hoteli,au geto ''kupiga mambo yetu yale'',lakini cha ajabu sasa,mnapotaka kuanza ''kupiga mambo yetu yale LAZIMA UTUMIE NGUVU TENA''!

    .........sasa sielewi tatizo huwa nin,na imeshatokea kwa wanawake zaidi ya wawili sasa!hebu wazoefu nipeni somo hapa
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwa namna ulivyoiweka, wewe ni mbakaji!!!! kwani hutumia nguvu kupata tunda..... Tafuta vitabu usome umuhimu wa proper preparations [foreplay] before sex]
     
  3. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    huo ni ukweli mtupu...
    Mzee mleta mada,we ukifika tumia walau dakika 15 kumuandaa huyo mwezio,mkuu nakuhakikishia km utamgusa maeneo muhimu,yeye mwenyewe atakwambia cho..kaaa...we..kaa....na mengine mengi....
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu Geoff kwani wewe ukifika ndani ndo waanza kutwanga moja kwa moja au unabembeleza kwanza? hawa wenzetu huwa wanapenda kubembelezwa kila wakati hata kama mmekubaliana nini cha kufanya. isitoshe wengine wana aibu naturally..unless uwe umezoea wale wa Jolly Club?
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahaha!mkuu sio wa jolly
    inawezekana uko sahihi kwamba SIJUI KUBEMBELEZA
     
  6. J

    JackieJoki Member

    #6
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nice peace of advive
     
  7. w

    wasp JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu wangu angalia huyo Demu wako asikugeuzie kibao kwa kusema umembaka. Under SOSPA you will be liable for 30 years imprisoment
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawezi kufanya hivyo... kwa mujibu wa maelezo yake, huyu ana matatizo ya kisaikolojia, anahitaji msaada wa wataalamu katika eneo hilo, ushauri nasaha wala hautamsaidia chochote
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NIMEMBAKA VIPI wakati ye mwenyewe kakubali bwana?
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inawezekana ni saikolojoko prblm?
     
  11. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    uzinzi mtaacha lini?
    Amri ya sita: Usizini - The Holy Bible
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Geoff, hata kama amekubali kuingia na wewe ndani haina maana ndiyo amejikabidhi kwako 100%; remember huyo dada anakuwa na rights zake kwa muda wote ambao mtakuwa pamoja hata kama mko katikati ya tendo bado anaweza kusuggest chochote kile ilimradi kiko ndani ya uwezo wenu... sometimes anaweza hata kukataa kuendelea na ikiwa hivyo inabidi uache kuendelea na tendo. ni vigumu ikitokea lakini ndi haki zake... nina imani hata wewe sometimes unaweza kuchukua demu halafu ukaamua kutofanya, au ukaishia katikati... all those are rights and they are equal kwako na kwake!!!

    Nijuavyo mimi, huwa wako very cooperative if you press the right button!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Heri wewe mwenye moyo na matendo safi!!! hii post yako ipeleke kule jukwaa la dini mazee
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haa haa haaa, maybe alichokubali ni kukusindikiza tu hadi geto, na sio pamoja na hayo mengine :D
    Vp shem, ina maana huwa unataka kupress ile button nyingine iliyo kinyume na maumbile? :D
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    SInkala, umenifanya nicheke sana...
     
  16. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jaribu kuwa mvulivu na maandalizi mazuri ukimshika hapa na pale sehemu mbali mbali za mwili wake ili kujua wapi ni startegic area yake then atakuachia mwenyewe. Kuna wengine akifika tu anvua kila kitu na analala kusubiri mchezo
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh, mkuu ndo yule wa jana??
     
  18. kisale

    kisale Senior Member

    #18
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kaka wewe huchukui wa Jolly!! vipi wale wa kwa Mtitu, Buffalo na Usangule??
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahaahahahahahah!hebu ni pm mkulu.
    inaonekana unanifahamu sana
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
Loading...