Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kudumu ktka mahuusiano.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rashdind, Jul 28, 2011.

  1. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mi nna tatizo ambalo nimekua nalo kwa miaka zaid ya mitano sasa ndo maana nimeamua kuomba msaada kwenu ndugu zangu. Mwenzenu naweza nkawa na mpenz nkampenda sana lkn ghafla tu najikuta cmtak tena na enjoy wale madem nnaokutana nao labda baa ivi au sehemu zingine za bata kwa kifupi yale mahusiano ya muda mfupi ndo kitu nnachopenda hii tabia binafsi naichukia sababu umri na wenyewe unasogea natakiwa kua na mpenz ambae ata tunaweza kujenga family badae lkkn kila nkijaribu kuanzisha uhusiano wapi nadondokea pua naombeni mnisaidie ndugu zangu.
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sehemu unayoishi hamna matangazo ya ukimwi? pole yako, hope unatumia kinga.
    anyway,bado hujapata umpendaye, ukimpata utatulia, worry not kijana
     
  3. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Toa hii peleka jukwaa ya mapenz
     
  4. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hakuna sehemu isiyokua na matangazo ya ukimwi we unaish dunia gani? Kwani condom zina kaz gani?
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Unapenda vile vinavyopatikana kiurahisi! hutaki kubembeleza kwa muda mrefu, Saa nyingine nature ya kazi yako inakufanya ukimbilie pa kupona haraka haraka. Tafuta mwenye sifa unazotaka then anza mchakato naye, kwani ukitumia muda fulani mrefu kumtongoza hadi ukampata roho itakuwa inakuuma kuanza kumtafuta mwingine tena. Kiufupi, badili strategies za kumpata mpenzio, itakusaidia kudumu kwenye mahisiano.

    Kuhusu, jaribu kubadili kidogo ratiba yako kama kutenga muda wa kujichanganya sehemu kama za mighahawa maarufu, fanya hata eye/window shopping kila weekend siyo unakaa tu ndani unaangalia movie au bar unavizia vizia hivyo vya kupata kiurahisi.

    Fanya pia mazoezi, itakusaidia kuvuta muda wa kumtafuta mpenzio utakayedumu naye.
     
  6. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    thanks a lot mkubwa.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    nafikiri una tatizo moja ambalo ni rahisi sana. Kwa wale wote uliowapenda ulichokuwa unatafuta ni sex tuu na hukuwa na real love kwao. Na ulipopata kile ulichokitaka yaani sex unajikuta hutaki tena kukaa na yule dada kwenye uhusiano. Hao wa baa unakutana nao kwa kuwa tamaa yako ndio inawataka maana unapata kile unachokitaka na huna haja ya kujenga kibanda kwao. So mkuu tulia mpende mwamamke si kwa kuwa unatamani tuu utosheleze tamaa zako za kimwili bali kwa kujenga mahusiano ya mbali. Mpende kama alivyo, jenga tabia ya kuanza kumpenda yeye kwanza na sio kile alicho nacho au unachotarajia kukipata bali ni just the way alivyo na then baadae ndo muuingie kwenye uhusiano wa ndani
    tatizo jingine ni kuwa inawezekana unawapata wanawake unaowataka kabla hata uhusiano haujakua unakuwa ushazex nae mara nyingi so wakati uhusiano wako umeshafikia kwenye uhalisia kama uhusiano unakuwa otayari ushamkinai hunmtaki tena. So epuka sana kuwa na mahusiano ya ndani sana wakati wa kuanza kwa relationship na msichana yeyote
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama huwa unapenda zaidi ya kutamani.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Umenena Mr.Rocky
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Asante sana Black Woman
     
  11. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe utakua na pepo tu kijana, Nenda kaombewe!
     
  12. MESSI

    MESSI Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    kwani hili jukwaa gani mkuu!!!?
     
  13. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    binafsi hua najiona napenda na nnajiwekea kabisa malengo kwamba huyu simuachi labda aniache yeye lakini nashindwa labda ungenisaidia tofauti ya kupenda na kutaman coz kuna rafiki yangu aliwahi kuniambia wanaume wote hua tunataman na kupenda huja baada ya kutamani.
     
  14. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nani alokuongopea kua hua wanaombewa kabla ya kujiombea mwenyewe usikurupuke na kukimbilia kuombewa sawa kijana unatakiwa kuamini kwanza alafu ujiombee mwenyewe kabla ya kuombewa.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We utakua na majini yanakusumbua mkuu..
     
  16. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Kutamani ni kuwa na irresistable sexual desires"LUST" wakati kupenda ni kuwa na irresistable caring feelings and attitude:

    Kwa hiyo kama unapomuona mwanamke kwa mara ya kwanza tu ukamtamani,maana kutamani hutangulia kupenda,lakini tofauti ya kupenda na kutamani ni kwamba unaweza kumtamani mtu unayempenda lakini huwezi kumpenda mtu unayemtamani(mapenzi hudumu wakati tamaa huisha baada ya muda tu):

    Kwa hiyo ukiweza kutambua na kisha kutofautisha kati ya hayo tu,huwezi kuwa na mapenzi ya msimu hata kidogo,kama ukikutana na demu unayempenda unaweza kumfukuzia hata miaka 2 bila kuchoka(maana unakuwa na irresistable caring feelings and attitude) lakini kama akikuzungusha tu ukakata tamaa basi ujue hamna lolote ulikuwa na "LUST"yaani irresistable sexual desires tu:

    Na kwa bahati mbaya kupata mwanamke wa kukuzungusha kwa miaka miwili kwa dunia ya leo ni nehi mkuu,isipokuwa mchunguze kwa muda yule unaetaka kuanzisha nae mahusiano,vinginevyo.......................the sun will never set on your side and you will never see it dawning.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Kinga anayo ukimwangalia hawezi kukosa chale kama 200 hivi, nadhani hiyo ni kinga tosha.
     
  18. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    acha jokes mzaz this is serious bana.
     
  19. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ujue una mapepo, unahitaji deliverance
     
  20. tsar

    tsar Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahitaji maombi
     
Loading...