Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashindwa kuamua jamanii!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babygood, Jul 4, 2011.

  1. B

    Babygood Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna men tulikua tunapendena sana, ghafla akaniambia mi naona tuache kwanza kwa sasa maana mimi bado sijajiweka vizuri kimaisha kama imepangwa time will tellna aliniambia tu kwenye simu, nikajaribu kumwambia tuonane face to face tuongee haikuwezekana! nashindwa kuelewa atakua amepata mtu mwingine? lakini mimi bado nampenda na sielewi kama ananipenda au isu ni maisha anayaogopa? naomba ushauri niendelee na maamuzi mengine au vipi?
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu hana lolote mpotezee anza mbele hakuna kitu hapo!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    unasubiri nini...mwenzio kashaondoka kitambo.
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    There is no such thing as a perfect world, so why wish for one?
    Move on dear!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maswali unayojiuliza hapo kwenye RED mwenyewe ameishakujibu hapo nilipoweka rangi ya BLUU
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    1.Hakuwa tayari huyo alikua anajaribu,huwezi kumwambia mtu unampenda bila kuwa umejiridhisha kama unampend kweli.

    2.Inawezekana pia kwa kipindi mmekuwa pamoja amegundua mambo flani ambayo hamuendani

    Nikuulize,Ulishampa vituzzzzz?
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Kua jasiri_chukua hatua
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ulishatoswa,acha kujisumbua.Pole lakini.
     
  9. F

    Fay2011 Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili ya mvua ni mawingu, endelea tu na maisha yako huyo anaonekana hakuhitaji tena.
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akufukuzae hakuambii toka. Kama mlishaduu tena (and of cause i know tayari) ndo umeshaachwa wala usiumize ubongo tafuta replacement.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Inauma sana aisee ghafla?? Hapo mama anza maisha mapya tu mtu akikuambia sikutaki ndio mwisho wa habari
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    wee baby! umesimama kituoni, daladala imekuacha inakuambia haijakua kubwa ya kuweza kuku-accomodate, afu unasema unashindwa kufanya maamuzi? simama hapo hapo labda ikifika mbagala igeuizia njia hiyo ikupeleke mwenge japo ulikuwa unaenda tabata! unaniudhi!
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye nyekundu.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    sometimes ni kumshukuru tu mungu hujui kakuepusha na nini, hapo kaonyesha kabsaa hana msimamo angekuja kukutesa sana tuu najua inauma lkn ishatokea muombe mungu akusaidie akujaze nguvu pengine ndo unatayarishwa kupata mume wako yule km alivyoonyesha alikuwa mpita njia tuu
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Uishaaambiwa hvyo na mpenzi ujue hapo huna chako....dah pole sn.
     
  16. samito

    samito JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ni dalili kubwa kuwa jamaa amekuchoka, sis wanaume weng 2napenda viji-stress kidogo, huwa vinaongeza utamu, mwanamke ambae hakupi chaleng ni rahis kumwaga. so my dada nakushaur ubadili mfumo wako wa maisha/Mapenz, kuna wimbo wa fid q, unaitwa USINIKULI HARAKA
     
  17. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni PM basi
     
  18. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwanini unahukumu kwa sentensi moja na sio vitendo? Ni kweli asimilia 98% jamaa ameshaanza.Lakini si kuna hizo asilimia 2% ambazo inawezekana ndiye Mungu aliyekuandikia. Unajuaje inawezekana amepata stori yako au umbea ambao umemuumiza na kumchanganya kiasi hata kukuambia anashindwa..

    Ushauri wangu..fikiri asilimia 98% funga mlango..lakini pia fikiri hizo asimilia 2% kuwa Neutral..watch mwenendo wake na usiamini anachokwambia..vuta muda hata kama atakuja omba msamaha kesho.. Kama kweli Mungu alipanga ni wako...baada ya muda utajua tu.lakini kama si wako kuwa Neutral upungukiwi na kitu..
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We ulijiachia ovyo mchizi kakugonga weee,hadi kakuchoka ndo kaamua kukushit kiu2 uzima..pole sana,huna chako hapo tena.
     
  20. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kwa red-> ulijuaje? au ni wewe ndo umemtosa babygood wa watu
     
Loading...