Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashawishika kusema Jimbo la Igunga linakwenda CHADEMA!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BornTown, Jul 14, 2011.

  1. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hii ni wazo langu binafsi na ninahisi na kushawishika kuwa jimbo la fisadi mvua gamba sasa litakwenda CHADEMA!

    Sijui kwanini ninawaza hivyo tangu jana ninajiwa na ndoto hii kuwa jimbo la Igunga ninakwenda upinzani kwani wananchi sasa wamechoka na wanaona utetezi wa haki uko wapi.

    Majimbo mengine ni yale la wenzake (Mapacha 3) mmoja kesha jivua gamba hao wawili nao wanajivua muda sio mrefu subirini muone!
    na hayo majimbo yote yatakwenda CHADEMA.

    Mafisadi ukiona mwenzio ananyolewa ............................................!!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mbbunge ajaye ni Bashe.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ahaaa...yule alishababu!.....kweli watz mazezeta...yaani wageni km akina rostam/bashe wanakuwa wawakilishi wenu wakati mna watoto wenu wazawa?.....nchi hii inakufa kwa ugonjwa mbaya wa kideli........kwa nini wananchi wa huko tabora wanapenda kuwapa vyeo waasia wakati wana watoto waliowasomesha kwa gharama kubwa?,........huu ni umasikini mkubwa sana wa kufikiri................waacheni akina bashe/rostam na waarabu na waasia wengine wafanye biashara zao na wasituingilie kwenye mambo yetu ya ndani hasa siasa.........................
    "watu wa tabora/singida/morogoro/dar mnatuangusha kwa kujifanya watoto wenu wazawa hawajaenda shule mwisho wa siku mnatuletea vimeo bungeni na serikalini"

     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    You might be right
     
  5. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtaishia tu kutokwa na udenda....hilo jimbo lina wenyewe.
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Kwa jinsi hali ilivyo, Bashe anaweza kabisa kuwa mbunge Igunga.
    rejea wananchi wa Igunga ambao ndio wapiga kura wameonyesha mapenzi yao kwa Rostam, na Ukimtaja Rostam kwa sasa, Bashe yuko pembeni yake, kwa hiyo asilimia kubwa inaonyesha Bashe anaweza kabisa kuwa mbunge pale kwa kusaidiwa na Rostam.
    Kitakachomnyima Bashe ubunge ni CCM kutopitisha jina lake na hapo ndipo Chadema wanaweza kuchukua jimbo kwa ulaini.
     
Loading...