Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashauri nec iwe iwe na uwakilishi wa viongozi wa dini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANA WA UFALME, Nov 5, 2010.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lililoikumba nec achilia mbali kuwa ni wakala wa ccm, pia kuna tatizo la integrity ya hao viongozi. Nashauri hata kukiwa na tume huru iweze kuwa na uwakilishi wa viongozi wa dini katika ngazi mbali mbali.
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..kwa jinsi udini unavyoshika kasi ni bora viongozi wakidini wasikuwepo ktk meza ya maamuzi.
     
  3. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli huu ni uhuru wa maoni!dah!some ppl

    e...
     
Loading...