Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashauri mkuu wa wilaya ya Hai, Norman Sigala apewe waziri wa elimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by richone, Apr 27, 2012.

  1. r

    richone Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashauri iwe hivyo kwasababu huyu bwana ameweza kusaidia ujenzi wa shule za kidato cha tano na cha sita katika wilaya ya Hai ukizingatia kila tarafa amejitahidi kujenga shule za kidato cha tano na sita wilayani Hai. huyu bwana anapenda elimu sana ingawa bado hajatupa mahesabu ya pesa za babu na ndg zetu alizo changisha namuomba kikwete amkumbuke kwenye ufalme wake naamini atampa heshima sana. na hii itasaidia kukipoteza chama cha magamba vibaya.
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    gamba ni gamba tu. Hakuna jipya hata amuweke nani
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    anapenda sana elimu........kwahiyo apewe uwaziri jamani hizi shule za kata zinazalisha nini? Logic na Reasoning ziko wapi??
     
  4. r

    richone Senior Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushauri huu ni kutokana na jisi nchi hii ilivyo set vigezo vya uongozi. Hii inatoka na kuwa magamba viongozi wanafanana na nashauri hili ili walau wamalize muda wao ili 2015 viongozi wa ukweli waingie kazini.
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu wameanza kujipigia debe. Lakini mbona hujatoa sababu kwa nini apewe hiyo nafasi unayodhani anafaa kuiongoza? Sababu ulizoeleza hapo hata kijana wangu wa chekechea hawezi kutoa sababu za namna hiyo.
     
  6. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    stupid!!siyo mleta mada ila ujumbe wake ndiyo stupid!!sorry Mods
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Unaijua wilaya ya Hai wewe au unachonga kule hata kama hakuna mkuu wa wilaya wale watu wanamwamko wa maendeleo binafsi chini Mbunge Mbowe.
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama hatoi mahesabu ya michango itakuwaje akisimamia bajeti ya wizara?
     
  9. O

    ONFARD New Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu bwana ni mtu mmoja ambaye ana akili za kitoto na hana mpango kabisa na elimu anasema eti ualimu ni kimbilio la watu waliofeli,je huyu ni muungwana bila walimu angekuwa mkuu wa wilaya
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwanza ameshawakashifu walimu tena awe waziri wa elimu si itakuwa vichekesho zaidi??
     
Loading...