Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashauri maandamano yafanyike tarehe 09.12.2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkweli1961, Nov 12, 2011.

  1. m

    mkweli1961 Senior Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwasababu maandamano yetu yamekuwa yakizuiwa na polisi kila tunapokuwa tumewataarifu, nafikiri siku nzuri ya kufanya maandamano hayo iwe tarehe 09.12.2011 kwani siku hiyo kumbukumbu ya Jamhuri. Polisi watakuwa wanaelekea uwanja wa taifa na hawatakuwa na ubavu wa kutuzuia kufanya maandamano yetu. Vijana Mbeya waliwazidi nguvu polisi sembuse hapa Dar. Tusipoteze nafasi hii sisi wenye uchungu na nchi hii. Tuungane kuikomboa nchi yetu.

    Wakati wa kusubiri kuruhusiwa maandamano kwa kibali umepitwa na wakati. Polisi wanatakiwa wavuliwe gamba. Saa ya ukombozi ndio sasa.
     
  2. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja!!! Kaulimbiu ni kupinga matumizi ya mabilioni ya wananchi kuandaa sherehe za uhuru wa tanganyika ambao hauna tija kwa watanganyika wenyewe!!!

    naomba kuwasilisha ...
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii ni niuz alat au wazo mbadala?
     
  4. J

    Jahnido Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami naunga mkono hoja
     
  5. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchungu na nchi sio lazima kuandamana hiyo inaweza kuwa sera ya chama chako sio ya watanzania wote. mwisho katika kuandamana mtabomoa na maduka yetu kwa kisingizio cha maandmano. Tunawajua hamna kawaida ya kuandamana bila kubuguzi wengine kama ni hao polisi piganane nao huko huko.
     
  6. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mmoja wa waathirika wa maandamano kosa langu ni kupita karibu na waandamanaji wakachukua mawe na kuvunja vyoo vya gari yangu. kama hayajakupata utaona kwamba maandamano ni mazuri kwa kila mtu kumbe sio hivyo.
     
  7. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siungi mkono hoja
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maandamano ni haki ya kikatiba lakini yanavyotumiwa vibaya sina sababu ya kuunga mkono hoja.
     
  9. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napiga meza!!
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kipepeo inakuuma nini wakati gari lenyewe ni la kifisadi,wewe kaa kwako sisi tutaandamana tu maana tunajua tunalofanya
     
  11. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww unayeamasisha maandamano siku ya kuandamana wala ujitokezi umbea tu andamana uone wanaume ffu watakavyokupiga mande
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    naunga mkono hoja.........natamani iwe kweli
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,064
    Likes Received: 3,604
    Trophy Points: 280
    ausifiaye uovu, jua yeye ni uzao wa huyo mwovu, kapime dna kama inalandana na ya babako, kuna uovu unakuandama nawe hujui! nini uanaume wa ffu, labda mama yako anajua, koma kumtukana mama yako.
     
Loading...