Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashauri Dr Slaa atembelee vyombo vyote vya habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marunde, Aug 16, 2011.

  1. Marunde

    Marunde Senior Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 158
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    wandugu wa jf mambo vipi!,nashauri Dr Slaa atembelee vyombo vyote vya habafi si unajua Nape kapita kote huko kamwaka ugali sasa na Dr apite huko akamwage mboga,mpaka tuheshimiane!
     
  2. S

    SINGOGO Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli inabidi amwage
     
  3. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona nepi ni sawa na radio ya mkulima tuu betrii hazina nguvu.

    Kashapwaya huyo.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanini atembelee? Kuna haja Gani? Kitu kinahitajiwa ni kuwa na Hoja ambazo wananchi wanazikubali na sio kutembelea Vyombo Vya Habari

    Kama inahitajika, kuwa na Chombo Chenu Cha Habari...

    Hatuna habari bora za kuweka hapa kwenye Jukwaa la Siasa???
     
  5. K

    Karry JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vp tena mmeanza kuweweseka?
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haina haja ya kwenda huko.Dr.slaa hana sera ya kuuza sura.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Matendo,tazama matendo utamtambua tuuuu!!!!, ya kazi gani kwenda kwenye vyombo vya habari? chema chajiuza
     
Loading...