Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nashaur hili kwa uangalizi wa dr

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Parata, Jun 29, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yamesemwa mengi sana ila mimi nashauri kuwa dr apatiwe matibabu na dokta wa2 au wa3 wakuaminika na hakuna cha salam za wat wala nin na ndugu zake ndie waruhuswe kumuuguza iii itaepusha mchezo mchafu uliopngwa na wauaji
     
  2. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ushauri mzuri,hata hivyo madr wamejitahidi kuweka ulinzi wa kutosha
     
Loading...