Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashare penzi na Jini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fiksiman, May 29, 2009.

  1. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Jamani mwenzenu yamenikuta, nimetokea kumpenda mtoto mmoja wa kiarabu (mie ni mswahili mkaa tii) na bahati mzuri mtoto nae kakolea tena mbaya. Shida ni moja tu, kuna Jini moja la Kiarabu nalo limefika bei kwa demu wangu na amekuwa akiniharrass mara kwa mara.

    Habari iko hivi, huyo mtoto ni mtu wa dini sana, na mimi kidogo naifahamu nilipitia madrasat kwahiyo alifu bee naipata kimtindo. tumekuwa wapenzi kwa takribani mwaka sasa. Kinachoniuma zaidi sijaona ndani toka niwe nae. Mwanzo alikuwa tayari kuniachia vitu ila nikagundua ni bikra hivyo nikaona si vema nimtoe nyoka pangoni na soksi, basi nikamwambia tusubiri lengo langu nikapime ili nile majambozi kavu kavu bila kumdhuru. Ilinichukua miezi sita kwenda kupima na bahati nzuri nikajitu Ahueni. Kumbe muda wote huo yule Jini alikuwa anamlia timing.

    Siku moja usiku sana wakati narudi home kutoka job (nilikuwa naua winga maeneo fulani nikagongana na hilo lidude...alikuwa kapiga msuli na fulani pamoja na kofia). Sikumtambua kama ni jini kwani alikuwa kawaida sana. Akaniita jina langu kama mtu anaenifahamu, nikasimama kumsubiri. Kitu cha ajabu hakuwa mbali na mimi ila ilimchukua dakika 35 hivi kufika japo nilikuwa namuona akitembea kwa kasi. Alipofika akanipa mkwara kuwa niachane na demu wangu kwani yeye amepanga kumuoa na mimi namtilia kiwingu. Then akapotea kiajabu. Toka siku hiyo amekuwa akinitokea na ujumbe ule ule.

    Siku moja niliona bora nile vitu kabla mambo hajaharibika. Ile mtoto anamalizia kuvua kufuli tu, akapatwa na siku zake ghafla. Na hadi leo ndo hali iko hivyo tukitaka kula vitu anapatwa na siku zake. Kibaya zaidi nahisi huyo jini kanizidi kete kwani yule mtoto alinisimulia ndoto moja kuwa aliota anakula vitu na mimi na alipoamka akajikuta kaliwa kweli vitu, na hutokewa na hizo ndoto kila alhamis ya pili ya mwezi. Ila hajui kinachoendelea, na yule jini hunitokea usingizi akinicheka sana.

    Jamani naombeni ushauri, sio fiksi ni kweli kabisa, inaniuma sana.
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jina lako tu linajieleza (fiksiman)
     
  3. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Yaani nanyimwa uhuru wa kusema ukweli kwa kuwa jina langu fiksi, nisaidieni jamani mwenzenu nimekuwa mpweke kwa muda mrefu sasa. Nimejaribu kudonoa mitaa mingine lakini wapi, kuna wakati kaptain aligoma kusimama kwa mawazo
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unahitaji maombi!
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    May 29, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Acha dhambi, okoka (mkiri Yesu kwa kinywa chako na kuamini moyoni kwamba Mungu Baba alimfufua katika wafu), usitende dhambi tena yasije kupata makubwa zaidi! Kisha tafuta mke atokaye kwa BWANA. Huyo mwarabu na jini lake achana naye, utakufa siku si zako!
     
  6. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    yaani dakika 35 umekodolea tu macho jitu usilolijua!!? mkuu unaonekana u mtunzi mzuri keep it up
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hadithi za Alfu lela u lela, siku elfu moja na moja.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Fixman umerejea na singo mpya ..lol
     
  9. k

    kizimkazi Member

    #9
    May 29, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    itabii mkitaka kujamiiana mlalie kitanda cha kamba,kilichotengenezwa kwa mti wa mbaazi. jini hatokuja.
     
  10. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mtindio kwanini unapenda nionekana mi mzushi eeh mi nawakilisha masuala ya msingi ambayo yamenintoa na nahitaji msaada wenu...huwezi jua hata wewe unaweza kujikuta mikononi mwa hayo madude tena bora upate mume mwenza kuliko akikumaind wewe (tena nasikia ya kike yanawivu kinoma).
     
  11. k

    kizimkazi Member

    #11
    May 29, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    ya kike yanakufanya perepete, kila ukiwa nje unachukua kasi ukiingia ndani perepete.midude mibaya kweli,dawa yao ndo hio mbaazi tu.lakini hiyo kikwetu,sijui kibara kama kuna mti mwengine.
     
  12. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2014
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    hataree!
     
  13. suregirl

    suregirl JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2014
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 6,102
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Tafuta sheikh awasomeee au mwalim.haswa aseme huyo jin.anataka nin
     
  14. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2014
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,860
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    try to get one shot of him,we need to see his appearence
     
  15. d

    delako JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2014
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sn.UNGEKUWA MGARATIA UNGEGONGA ILE MBUZ KATOLIKI NA KM 2 ZA BARIDIIIIIIIIII.
     
  16. l

    loyda JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2014
    Joined: Jun 30, 2014
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah una moyo sana,me naona isiwe tabu madame wapo weng muachie jini mkewe jikatae tu jombaa!
     
  17. Ntenya

    Ntenya Member

    #17
    Jul 23, 2014
    Joined: Jul 16, 2014
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujitambui wewe, mpokee yesu kwanza kesi yako ndogo.
     
  18. M

    Magem New Member

    #18
    Jul 23, 2014
    Joined: Jul 11, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkiri Yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako utapona. na uachane na huyo mdada au nae aokoke mtaponaaaa
     
Loading...