Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashangaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kowero Fredy, May 3, 2011.

  1. K

    Kowero Fredy Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sana kwa nini wanaume tumefika hatua ya kuwaita wasichana ni mapepo,viburudisho,na majina mengi mno ya ajabu.sababu kubwa ni kuwa tulishawai kutendwa hapo nyuma.swal langu ni ili IWEJE MUNGU ATUUMBIE MAPEPO YA KUTUSUMBUA WAKATI KWA WATU WA IMANI WANATAMBUA KUWA HAWA WANAWAKE NI KAMA WASAIDIZI KWETU?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu, upo baa gani?
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    waambie mwaya,wakome kutumia majina ya kidhalilishaji
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,307
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    We shangaa tu. Wanayofanya ni upepo we acha tu. Nenda kule Joly na kwingineko kama hutarudi hapa na kauli mbiu nyingine. Bahati mbaya zaidi wanalazimisha wapewe mahela hata pale wasipostahili. Si mapepo hayo au? Hebu fikiria mdada anatafuta namba yako kwa udi na uvumba then anakupigia eti wrong namba ,halafu anaanza kutongoza mdogo mdogo , na baadae kidogo tu anaomba vocha , then hela ya saloon, then , then ,then invoice zinafuata tuuuu. Kwetu huitwa vicheche, mboga mboga . etc
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umemaliza kushangaa au bado unaendelea kushangaa???
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani saaly mimi niliishakuita hivyo umesahau kuwa huwa nakuita sweet potato, sweet banana lol
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani mkuu ww mara ya mwisho kuwaita hivyo ilikuwa lini?
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    polee kumbeeeee
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe nini??
     
  10. duda

    duda Senior Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usishangea!! sio wote wanaitwa hivyo, ukiona mwamanke anaitwa hivyo ujue anastahili haki ya jina hilo! lkn kwa mwanamke anayejiheshimu na kujithamini hawezi kuitwa hivyo hata siku moja!!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Asante kwa kututetea wadada Kowero..... Lakini hata hivyo naamini si wanaume wote wanaamini na kuita hivyo,z Wanaume wa namna hivyo mara nyingi hufanya hivyo ili kujisikia superior zaidi - yaani kwa kumkandamiza au kumponda mwanamke hapo ndo anajiona ni mwanaume; hana jinsi ya kuprove uanaume wake bila kivuli cha mwanamke... kama unaona wote wanasema/wana muono huo ina maana unazungukwa na wanaume wenzio wanao tumia hayo majina, na mara nyingi wanaotumia majina hayo machafu kwa wanawake hua na tabia moja wote - na mbaya zaidi hawajui thamani ya mwanamke kabisaa pamoja na mama na dada zao. Kama hupendi hio tabia basi kaa mbali nao na tafuta wanaume wanao appreciate wanawake hata kutamka neno chafu dhidi yao wanaona ni upuuzi!!! Mana tayari ni wanaume hawahitaji kumdegrade mdada kujisikia kua wao ni wanaume...
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mfamaji kwenye nyekundu hapo; ni wakati gani mdada anastahili na wakati gani astahili? Inaonekana Wanawake unaovutiwa nao wote ni wa aina moja, acha kuvutiwa na mdada ambae uzuri wake unategemea asilimia 90 ya huduma ili ku maintain, labda kama una uwezo na si bahili. Na pia labda hua unajitangaza saana wakati unatoa sera kua we una mavumba - mwanaume gani ukose kabisa bahati ya kupata mdada ambae haombi ombi? Tafadhali observe wanawake unovutiwa nao....
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Non sense! ,huko Jolly wanaoenda na kutoa hela ni jinsia gani? wao wanafanya biashara na wanaume,wanaume wasingekuwa wanaenda wale wanawake wasingekuwa pale......wewe kama hutaki kutoa hela au huna za kukutosha wewe mwenyewe usiseme wanawake ni mapepo kwa kuwa wanaomba hela.....hilo la kutafuta namba au kutongoza hata wanaume wanafanya.....stop this nonsense ku justify majina machafu kwa wanawake.....na usisahau wanawake includes mama yako.......nadhani naye basi ni kicheche na mboga mboga.....useless!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kumbe mnatuitaga hvyo! Cjawahi kusikia.
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    No one can raise his/her reputation by lowering others.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    <p>kwa mnajilii huo ina maana hata wanaume ni mapepo.au wale wadada wa jolly wanawauzia wanawake wenzao?muuzaji na mnnunuzi wote same class!na usijisingizie kupigiwa simu na kuombwa hela ya saloon.unajua sie wanawake tunapigiwa simu ngapi na craps na kuambiwa sauti yako nimeipenda japo ni wrong number sihofii vocha yangu?kama hujajilengesha na ww (kama pepo),mnafikiaje hadi kuombana hela.ulijua wala eeh?umeliwa sasa!
    /p>
    <p>&lt;p&gt;
    &lt;/p&gt;</p>
    <p>&lt;p&gt;&amp;nbsp;&lt;/p&gt;</p>
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mkituita hivyo it is ur problem not ours! Pia sisi sio wasaidizi wenu; katika mahusiano we are equal partners! U r no better than those u r condeming!
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata wanawake wana majina mengi tu buzi, shefa, kislope bwegenazi kwa hiyo ngoma droo
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Atm,kibuzimaringo,.........Tunajua mnavyotuitaga
     
  20. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    huku kwetu mwanamke wako tunaita 'kazi', nyumba ndogo 'kioski', mwanamke mrembo unaemfukuzia 'piece -yani pisi' na kadhalika.. Kwa moyo safi tu yani
     
Loading...