Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashangaa kura hizi tunazipataje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rushanju, Jan 21, 2012.

  1. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Mimi ni mwana CCM damu na najua hili litawakela wengi ndani ya jamvi. Mara nyingi nimekuwa nikufuatilia sana masuala ya vyombo vya habari vyote bila kuacha hat ahii forum. lkn kila nilkisia kuhusu Habari inayotuhusu (CCM) huwa respond ya watu huwa ni kutusagia na mara zote huwa ni mwelekeo hasi kuhusu chama chetu. Mfano nikiangalia thread nyingi humu ndani weng mnatusagia tu kwenye Tv nisiseme. Mgazeti hayo ndo kabisa labda machache ambayo mengine ni yetu au ni watu wetu. Sasa nashangaa wakati wa uchaguzi tunatoka kwa KISHINDO sijajua inakuaje. Sehemu za jamii ndo kabsaa. Angalia vyuuo vikuu, Madaktari na mashule ya sekondari kote huko ni kilio tu. Ingawa kwa sasa naona tunaanza kujipanga na sina wasiwasi na ushindi wetu uchaguzi ujao.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Unashangaa nini wakati TIS, polisi, jeshi, mahakama, tume ya uchaguzi vyote vyenu.
    Na zile khanga, fulana, kofia na mahindi mnayogawa wakati wa uchaguzi ndio kura zinakotoka huko.

    Bahati mbaya sana wadanganyika hata wa vijijini wameanza kuwashitukia.

    Huko kujipanga mmechelewa, hili dudu linaloitwa CCM kwishney!
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe Rushanju acha kujichafua kwa kudai kwamba wewe ni mwana CCM damu damu! Kama kweli wewe ni CCM basi utakuwa umechanganyikiwa kwa maana hata wewe mwenyewe unaona madhara hasi nyingi sana za CCM kuliko faida na hata wewe unakiri kuwa CCM imekosa muelekeo! Utafakari na uchukue hatua.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mwana ccm damu inatuhusu
     
Loading...