Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasema sitaki hata kuona

Discussion in 'Jamii Photos' started by Emanuel Makofia, Dec 10, 2010.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nasema sitaki hata kuona asema mtoto wa mkulima.
    je, mbona hakemei kuagiziwa kwa viongozi wengine?
     

    Attached Files:

  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mbona hueleweki?
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nini asichoeleweka ?wewe ndie hujaelewa au haupo Tanzania
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Kama kusoma huwezi hata picha huoni?
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mtoto wa mkulima ni msukule tuu hana lolote!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nimekugongea senksi,
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Sio haelewi. Bali hataki kuelewa. Pia ni BICHWA GUMU! Ilo GX G8 tena ni Shirika la Umma SU a.k.a Soma Ule.
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Mkuu analo nadhani anaogopa kulitoa
    si unakumbuka kule shai aka shinyanga kuhusu albino??
    watu wajichukulie sheria? kwa nn na hili asilisemee???
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    senks..
    Huyu huyu bichwa gumu kesho utamkuta anadandia mada nyingine bila hata haya!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mnajadiri kwa hasira na jazba, kiumbukeni kuwa magari ya su hayanunuliwi na wizara ya ujenzi(miundombinu). Mtoto wa mkulima aloizungumzia magari ya serikali ambayo hunuliwa na wizara husika. Su hufanya maamuzi yao wenyewe. Punguza jazba.
     
  11. T

    Teko Senior Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata mimi nimemgongea senksi.
     
  12. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Hana lolote mbabaishaji tu kama anajua ni matumizi mabaya ya pesa za serikali yeye kama waziri mkuu alipashwa kukemea. Kuna mazingaombwe yapo Tz. sometimes unafikiri kama ni sayari nyingine
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    usifikiri na kujadiri hoja kwa kutiumia downstairs, unapaswa kujua limit za amri za pm, su hufanya maamuzi yao wenyewe. Pm alizungumzia magari yanayonunuliwa na gvt. Sitakushangaa kesho ukiona hammer ya kinje ukaimulika kisha ukatuletea janvini ati tumjadiri mtoto wa mkulima kwa vile nchini kuna magari ya kifahari. Try to be a great thinker.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    niambie kuna uhusiano gani kati ya gxv8 la su na pm. Kwa akili yako serikali ndo inanunua magari ya su?!!!!!: nadhani hapa ulikuwa unaongeza idadi ya post. Next time try to reason before you mouthoff.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Anavyo kataa hayo ma v8 alafu ang'eng'ania kupanda Pajero au Escudo tungemwelewa lakini anakataa v8 alafu anapanda VX
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Haya ya kujiita mtoto wa mkulima ni unafiki mtupu kama tulivyo watanzania wengi
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    [QUOTE=Gama;kumbukeni kuwa magari ya su hayanunuliwi na wizara ya ujenzi(miundombinu). Su hufanya maamuzi yao wenyewe.

    SU maanake nini? Si Shirika la Umma? Ivyo jombii serikali nayo ina mkono wake,kwani mashirika ya umma yanapewa ruzuku na serikali. Kwaiyo ununuzi wa hayo ma VX/GX bado unaiumiza serikali,hata kama hayo mashirika yanafanya maamuzi yenyewe. Ingekua yanajitegemea 100% basi suala la richmond na dowans lisingepigiwa kelele na wananchi (wananchi wanapiga kelele kwa vile pesa ya serikali inatumika hovyo). Pia jombii kumbuka tunalipa kodi na malipo kupata huduma katika mashirika hayo,ivyo unapaswa kuwa na uchungu wa pesa yako,uone inatumika kwa maendeleo ya mashirika hayo,na si anasa. Ungesema DFP ningekuelewa kwani hayo yananunuliwa na pesa za miradi za WAKUBWA,kama anavyoitaga rais wenu!
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wallah haya madude inabidi tuyafanye dili-vijana waanze kuyapora! au tukikuta limepakiwa ovyo tunatia kiberiti!...Hawa jamaa was.ng sana, utakuta ametembelea shule ya kata kibirung'oma na kutoa mchango wa mifuko 100 mya cement..na kunadi sirikali haina fwezaaaaaaa.....nji yetu masikiniiiiii...kumbe ni ufirauni urafi mbwembwe za mat.ko kukosa uwajibikaji na ufinyu wa akili zao kuweka vipaumbele kijamaa! kudadadadeki...MTOTO WA MKULIMA HANA LOLOTE.
     
  19. i

    ifolako Member

    #19
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora umejijua kuwa ni mnafiki na baadhi yao,lakini mimi siwezi kuwa mnafiki hata kidogo kwani unafiki ni tawi la shetani ambapo shina lake lipo motoni!
     
  20. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Pinda hana lolote, yeye ni bingwa wa kulia lia tu, hawezi kuchukua hatua zozote, mie sina matumaini naye kabisa. Hii miaka mitano nayo tumeiuza tu, Presidenti mcheza disko, Makamu wake ndio kwanza anaanza kurudisha afya baada ya kutetereka kwa miaka kadhaa, PM ndio huyo mzee wa kulia na kulalamika matumizi makubwa ya serikali, SASA KAMA WAZIRI MKUU ANALALAMIKA NA HACHUKUI HATUA SIE WA HUKU CHINI TUFANYEJE?
     
Loading...