Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasema hodiiiiii......hodiiiiiiii....ala!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mnusaji, Feb 16, 2012.

  1. Mnusaji

    Mnusaji Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Mie mgeni hapa kwa kujiunga sikuzote nimekuwa nikiingia kama guest. Baada ya JF kufagiliwa kule Bungeni nikaona kumbe hii kitu balaaa. Waraka wenu wa Ufisadi wa Blandina Nyoni umesambazwa kwa watu kibao kwa njia ya e mail ila waliousambaza wa ka aknowledge kuwa sosi ni Jf........sasa wabunge wengine wamejiunga humu JF...........na wanatamani wawe kama dada regia alivyokuwa jasiri humu ila bado waoga. Mie kama mnusaji nitaendelea kunusaaaaa weeeeeee nitakachonusa nakimwaga jamvini.

    Poa basi kama nimeanza kwa biti mtanisamehe
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Karibu na li pua lako likubwa
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Jamani pua hii nashindana na Rejao...........we mgeni humjui rejao
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Leo karibu kama member
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    karibu kwa mara nyingine tena. je hadi sasa umenusa nini?
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Alafu kesho atakaribishwa kama nani?
     
  7. Mnusaji

    Mnusaji Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    aiseeeeeeeeeee asanteni sana jamaniiiiiiiiiiii
     
  8. Mnusaji

    Mnusaji Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Nimenusa bodi ya mikopo wameshaanza kudaka watu
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndio stahili gani tena hii ya kumkaribisha mgeni? We kweli hatari..mmpaka kwenye jukwaa la utambulisho unafika!!!
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Rejao sikujua kama ungefika huku ndugu nashangaaa umeniona Loh!!! au kuna alarm huwa unategesha nini...........kwamba mtu aki type jina la rejao komputer inapiga kelele............jamani Loh.....mama wa abeyance
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Punguza vishindo Mkuu. Karibu sana.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
  15. l

    likunio New Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh....
     
Loading...