Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasema hivi! Siogopi mtu yeyote yule ktk hilii vyovyote iwavyo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibra919, May 21, 2012.

  1. i

    ibra919 Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio siogopi mtu hasa ktk swala ninalo ona linalenga kuninyima haki yangu kama mtanganyika hata kama nimezaliwa ndani ya inayo itwa Tanzani.Ngoja niwaambieni ndugu zangu wana wa JF mimi nimebahatika kuiona katiba ya nchi yangu ya Tanganyika,Japo kwa mbinde lakini nimeipata na nafanya mpango wa kuiweka wazi ktk ukurasa wetu wa JF.Nilrudi kwenye hoja=:haiwezekani mtu mmoja anakaa nyumbani kwake au ofisini kwake na kutuamlia mambo gani tuyaseme na yapi tusiyaseme? inauma na inakera kujifanya wewe ndio mwenye hati miliki ya watanzani,naomba niseme kuwa mimi ni miongoni mwa WATANGANYIKA wanao dai TANGANYIKA yao, hivyo nawaomba watanganyika wenzangu tuungane kuidai Tanganyika yetu kumbukeni kuwa sheria ya nchi inatutaka tusizungumie MUUNGANO kwa nia ya kuuvunja ila kwa nia ya kuuboresha.
    Sasa kama hivyo ndivyo njooni tuungane kudai Tanganyika yetu jukuumu hili tusiwaachie wana UAMSHO pekee walioko visiwani,kwani kukaa kimya kwetu kunaonyesha kuwa sisi tumeridhika na huu mungano wa upande mmoja.Hii itatufanya tuamue mstkabari wetu juuu ya maisha ya watoto na wajukuu wetu, kwa kuiambia tume ya katiba mpya kuwa tuna itaka Tanganyika kama ilivyo nzanzibar maana hatuwezi kuzungumzia katiba ya muungano wakati sisi katiba yetu imefukiwa ndani ya aridhi. TUAMKENI


    NAOMBA KUWASILISHA
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haswaaaa!
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mimi naitaka Kanda yangu tu. Tanganyika kwani ni mdudu gani ati.
     
  4. majany

    majany JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nonsense,hata U.S.A ukizungumzia kuhusu zile states zigawanyike...ni uhaini(treason).....kiukweli tunataka muungano ulioje ndio mpango mzima...
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Kama mmeelekezwa muandikeje katiba yenu nanyi mmekubali, basi mjue hiyo katiba si yenu bali ya aliyewaelekeza muiandike.

    Ili uandike katiba umepaswa kuzingatia kwa awali kabisa kuwa unaanza kuandika kutokea ukurasa 0, na unaingia kwenye (chumba) mchakato wa kuandika hiyo katiba bila desa. Hutakiwi kukopi na kupest.

    Nimeona mpiga chapa wa serikali ameanza kuyachapa manakala meeeengi ya katiba ya sasa ili kutengeneza masingira ya kudesa. Leo narudia kuwaambia wananchi wenzangu kuwa ikiwa katiba itaandikwa kwa mfumo wa sasa SIIKUBALI, NA NINAWAAGIZA WANANGU WAENDELEZE MCHAKATO WA KUIANDIKA KATIBA YAO HATA IKIGHARIMU MIAKA 100 KUFIKIA LENGO!!!!
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Muungano uvunjike, usivunjike mi sijui. Nnachotaka ni Tanganyika yangu iliyokua huru desemba tisa 1961.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa wapi siku hiyo?
     
  8. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    We unadhani nilikua wapi?
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nimeshaamka niko macho meupeeeeeeeeeeeee tanganyika irudi mara moja kisha tuungane na zanzibar sisi tukiwa tanganyika mbona kuna muungano wa tanzania kenya uganda rwanda na burundi na tunaiita jumuia ya EA na hii ya tanganyika na zanzibar tuiite jumuia ya tanganyika na zanzibar kila mtu abaki na jina lake na dola yake
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mimi nataka East Africa federation wala sifikirii mkoa wa Zanzibar!!
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Nalori gwa kumyitu...se se se....mweeee akana aka!!, kali na mahala fijo, Kyala akusajeghe
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndaga fijo kikolo
     
  13. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakika nahitaji Tanganyika yangu ya 1961
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kiunoni kwa baba ha ha ha ha ha lol
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata huyu pia
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    iliyokuwa huru ni tanzania bara mkuu si tanganyika si huwa unaona wanavyosema kwenye sherehe za uhuru wa tanzania bara!??
     
Loading...