Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasari naona utajifunza mengi kwa Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Apr 27, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona kila kona upo na Senior wako Zito,lakini unajifunza nini pale??angalia sana mdogo wangu piga kazi peke yako usikubali kujiingiza kwenye makundi ndani ya chama,nyota yako inan'gaa sana mdogo wangu,nakutakita kila heri na mafanikio kibao mbele ya safari!!!!!ni mimi mpiga kura na mlinzi wa kura zako!
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kama unaona kila kona wapo pamoja wewe unakuwa unafanya nini kwenye hizo kona? Fitna usiku na mchana !
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nassari ni jembe, anajua akifanyacho, after all Zitto alimsimamia vyema ktk uchaguzi.
     
  4. L

    Lorah JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka awe nan nani kila kona?? Wasira au lusindi au yule mama simba...
    Dogo shikilia hapohapo chambua makapi acha chakula chukua...
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Zito ni madini dogo usimuache kaba mpaka kivuli kwani wewe ni mbadala wa zito nazungumzia habari ya umri na nafasi pale mtakapo baki vijana hapo cdm
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ni wasiwasi wako tu, mtu mzima hachaguliwi marafiki wala maadui. Usiwaze.
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Mkuu kamanda Godbless Lema alitafuta kura, alisimamia upigaji kura na alilinda kura. Alichangia sana kwa asilimia kubwa sn ushindi wa Nassari.
     
  9. D

    Determine JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka awe karibu ni lile jamaa la mikumi au?
     
Loading...