Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasari kupoteza ubunge wake kama Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Apr 5, 2012.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tetesi za uhakika kutoka ndani ya CCM ni kwamba kuna timu ya watu Tisa(9) wamepewa kazi ya kutafuta na kukusanya ushahidi wa maneno machafu yaliyotumika wakati wa kampeni, ili ifunguliwe kesi kupinga ushindi wa Nasari kwa madai kwamba mpinzani wake alisingiziwa kwamba ni shoga ilihali si kweli hivyo kupoteza mvuto kwa wapiga kura.

    My take. Kama alivyodai mwana CCM mmoja kwamba nia yao kubwa siyo kwamba wanataka uchaguzi urudiwe ili washinde, nia yao kubwa ukiachilia mbali kwamba wanasahaulisha CHADEMA kujipanga namna ya kupambana ipatikane Katiba mpya iliyo bora pia ni kukifanya CHADEMA kiwe busy na masuala ya kesi na kutumia rasilimalizao chache zilizopo kughalamia michakato ya chaguzi ndogo ili ifikapo mwaka 2015 wasiwe na resources za kutosha kukabiliana na CCM.
     
  2. e

    evvy Senior Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanijisumbua tu..
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    hamna kitu. CCM ndo inalikaribia kaburi.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wapo Strategical sana katika kufanya vitu visivyo na matokeo yanayomnufaisha Mtanzania
     
  5. s

    sananga1 New Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well, u can expect anything from him! ishu ni hao wanaoburuzwa wanakubalije kuburuzwa?
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hawatapata kitu hapo. nasarri yeye binafsi hajawahi kuongea lugha ya matusi kama ni hilo imekula kwao ccm.
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Tutauza vilivyo vyetu kupambana na ufisadi, binafsi si mwana cdm lkn naiunga mkono
     
  8. J

    Jqnakei Senior Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waanze na lusinde na naona ccm wanajichimbia kaburi wenye kwa wanayoyafanya wanatutia sn hasira wananchi
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM ijifunze Senegal. hata wawashe moto wa petroli CDM tutauzima tuu
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mkuu lakini hizo mbinu hata mimi naona zitasababisha CHADEMA isijipange vema ku-deal na mambo mengine mda mwingi itautumia kuhangaika masuala ya kesi za uchaguzi na chaguzi ndogo
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hivi ni lazima awe ameongea yeye mwenyewe au hata wapiga debe wake??
     
  12. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I concur with you
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    anatakiwa kuwa aliyaongea mwenyewe toka kinywani mwake na si vinginevyo
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kma ni hivyo basi imekula kwao vibaya
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna mafanikio katika maji taka bali ni kuzidi kunuka. Gamba lenyewe limewashinda.
     
  16. F

    FULELA Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM ni nguvu ya umma tutashinda tu kwa lolote, na bado moto utawaka wataachia ngazi wenyewe!!!
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    vise versa ni kwamba, wanapelekea CDM ku-buy trust kwa wapiga kura zaidi na zaidi.
    Sasa kama wanawapotezea mda kwa kesi while tendo hilo linaongeza mtaji wa kura kwa CDM watakuwa wao ndo wanajipotezea muda na mtaji wa kura.
    wanachokifanya CCM ni sawa na kukata tawi la mti walilolikalia wenyewe.
     
  18. T

    TA MSHAIJA Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama matusi yanachangia kushinda, mbona wao hawkuishinda?.Kama kutukama walitukana!!!!
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kinachoniuzi ni maamuzi ya kuamua kukimoa chama bila kujari ghalama za uchaguzi hebu fikiria mabilioni yatakayotumika Arusha kumrudisha tena Lema Bungeni.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wanahangaika tu mwisho wa siku sisi ndio final say!
     
Loading...