Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasari kugombea tena Arumeru Mashariki -CDM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by AMARIDONG, Jan 23, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Joshua Nassari ameonyesha nia ya dhati ya kujitosa tena kwenye sakata la ubunge Arumeru Mashariki,akiongea kutoka Washington amesema yuko US lakini anafanya kazi kubwa jimboni kwake na amesikitishwa na msiba wa mzee Jeremia

    Ila nia yake ni kulinyakua jimbo na kuwapa watanzania maisha mema na ya matumaini.

    Rafiki yake wakaribu Godbless Lema amesema ni mapema sana kulizungumzia hilo kwani Chama ndio chenye maamuzi

    JE CDM WATAMPA TENA NASSARI??maana nasikia CDM wanampango wa kumteua Daktari Wilibroad Petter Slaa agombee ubunge Arumeru Mashariki
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umepitia maandishi yako haya kabla hujapost?
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Source please!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CDM msiwe na uchu wa madaraka, subirini kwanza Tume ya uchaguzi ifanye kazi yake. Sitegemei pia kumwona Slaa anachia posho ya 7m plus 600k per diem za maandamano kwa ajili ya kwenda kugombea ubunge wa Arumeru!
     
  5. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: arc90_altrows-Blue, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"]ARUSHA

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"]WILAYA YA MERU
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"]ARUMERU MASHARIKI
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: #b3d5e6"]Candidate
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #b3d5e6"]
    Political Party
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #b3d5e6"]
    Number of Votes
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: #b3d5e6"]
    Percentage Votes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]SUMARI JEREMIAH SOLOMON
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CCM
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]34,661
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]62.23
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]JOSHUA SAMWEL NASARI
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CHADEMA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]19,123
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]34.33
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]JOHN YESAYA PALLANGYO
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CUF
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]265
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]0.48
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]LINDA PENIELI BANA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    JAHAZI ASILIA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]176
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]0.32
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]FANUEL GABRIEL PALLANGYO
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    TLP
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]88
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]0.16
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]CHARLES MOSES MSUYA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    UPDP
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]88
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]0.16
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"][/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 5%"][/TD]
    [TD="width: 15%"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]SPOILT VOTES
    [/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 20%"]1,297
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]2.33
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]TOTALS
    [/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 20%"]55,698
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]100
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"][/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 5%"][/TD]
    [TD="width: 15%"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Wadau,Kwa matokeo hayo hapo juu,Nasar ataweza kutuwakilisa vyema?
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mh.. hata matanga bado hatujaanua
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndio ujue CDM walivyo na UCHU wa madaraka. Hukuona kilichotokea kwa Regia?
     
  8. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Omba kifo kicguse MP wa CCM... Hata useme,na utasema sana tu HAKI YA CDM ITAPATIKANA LIKIWAMO JIMBO HILO..
     
  9. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka maombolezo kama yale ya JK original?
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo tumemwambia arudi haraka kuanza harakati kugombea au kuchukua jimbo la ARumeru Mashariki, itakuwa kama kuangusha mlevi !!!!!!!CCM wanajua kuwa huko wamuchoka mbaya, na wewe aliyekwambia kuwa Dr Slaa atagombea hilo jimbo ni nani, Dr anasimamia kujenga chama, kwa wakati ujao muafaka atatumbukia tena!!!!!!!!!!!

     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tusubiri mwenzetu azikwe ndio tutazungumzia siasa
     
  12. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kipofu ni kipofu tu. Hujiulizi bifu kati ya 6 & EL latokana na nn kama c UCHU WA MADARAKA????
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mods wekeni kitufe cha dislike!!!!!!!!!!! Rejao hujambo????????
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata maziko bado watu wanazungumzia mrithi.

    Poleni sana
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tusubirini kidogo tu!

    Kwn ni wazi kabisa mapapa

    hawana chao tena!
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwache dada wa watu apumzike kwa amani.sema jingine
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyo dogo wenu kama 2010 alishindwa kwa kura nyingi kiasi kile..unategemea nini tena kwa sasa? Mtafuteni mtu mwingine angalau competition iwe kubwa!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Amen..!
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani Chadema huwa wanamsikia tu Lowassa! sasa subirini akawanyooshe vizuri huko ndio mtashika adabu.:A S embarassed:
     
  20. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kijana wa watu mngemshauri tu aendelee na ayafanyayo huko Washington as he knows better than anybody else chaguzi pamoja na Campaign za Arumeru Mashariki hazifanyiki via JF hufanywa chini ya Mringaringa haijalishi kuna wasomi kiasi gani Meru msimamo wao hauwezi kubadilishwa na mtu awaye yeyote ndo maana alipata hizo asilimia alizozipata pamoja na kuwa Marehemu hakufanya Campaign.

    Ukianzia Songoro shuka Mulala mpaka Akheri, Tengeru, Nkoaranga, Makumira, Poli, Nkoanekoli, Jua Kali, Momela, Usa River, Maji ya Chai, Katiti, King'ori, Leguruki, Ngarenanyuki etc wale wazee ni hatari sana.... Sasa sisi vijana tukijifanya kumshawishi Nassari aende eti tu kwa sababu CDM kinakubalika bado tunakosea we unakaa Washington expecting kugombea Arumeru Mashariki labda aseme alijitahidi vipi kuweka uhusiano mzuri kati yake ama na Wazee au wahusika wa jimbo hilo................. Vinginevyo CDM watazame mtu mwingine mbadala sisi ndio tutakao waambia lile Jimbo ni gumu mno tofauti na watu mnavyozungumzia. Na tatizo jingine la Nassari ni waluwalu hana subiri unaongea mpaka anapitiliza he ought to be gentle, and wise.

    Under no circumstances should CDM try kumpatia hiyo nafasi Joshua........... Ni hayo tu
     
Loading...