Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasari jiandae kutukanwa na makinda!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MARCKO, Apr 1, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa.Mimi najua waenda Dodoma ila kumbuka kale kamama kanabinyua mdomo kanakupa saizi yako. Usipokua makini unaweza kumkata ngumi 'before sakamombya' so b careful. Sawa? All the best!
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Na kuzomewa wkt anaapishwa
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Pia lile bifu na maji marefu!...... "deep water ka mind mpiganaji ..." inabidi ajiangalie sana! ...
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    na pia si vibaya kujiandaa kwa vikao vya wasiooa au kuolewa bila kujali umri au kama meno yameshaanza kudondoka kutoka midomoni... bI KIGEGO NDIO CHAIPESON

    in short jiandae kwa KUPTEZA MUDA KWENYE MAJUNGU:lock1:
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,085
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    Give it up!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,406
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    pia jiandae kale kabibi katakuwa kana zima hoja zako za msingi so jipange vyema Mh. Nassari.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nasari aende bungeni? Mnachekesha nyie!! Mfarijini na mumsaidie namna ya kurudisha madeni aliyokopa kwa ajili ya kampein! Otherwise tunaweza tukampoteza kwa presha baada ya kutangazwa kuwa kushindwa kwa asilimia kubwa sana!!
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    time will tell!
     
  9. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Masikini Sioi atarudishaje madeni na ataitunzaje familia oooh poor.
     
  10. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Yamebaki masaa machache tusikie kauli hizi, "wameiba kuraa!" "kamanda tusikubali mpaka kieleweke" "mwisho wao 2015"
    hii ni kwasababu kuna udhaifu mkubwa umeanza kujionesha upande mmoja wa mapambano!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah...umenifurahisha sana. Kuna chama ambacho wakipanda majukwaani badala ya kumnadi mgombea wao na kuonyesha watawafanyia nini wananchi kazi yao ni kuwahamasisha wananchi kulinda kura!!!
     
  12. k

    kifudu Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Aende bungeni ni kwa shangazi yake huko? Atapaskia tu. Kwanza mchangieni mjinga mwenzenu kununua viatu. kachoka hajiwezi ndo mnataka awe mbunge. Hivi chadema mna laana nyie???
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    akili yako kama avatar yako....akili kama za lusinde
     
  14. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    cha msingi Mh. wasikilize wazee wako na busara zao zingatia sana na bungeni utang'ara
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Hakyamungu!!!
     
  16. k

    kifudu Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakyamungu nini sasa?? Unatetemeka hata saa kumi bado?? Komaa mtoto wa kiume, acha ushabiki wa kienyeji.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,740
    Likes Received: 9,447
    Trophy Points: 280
    Joshua ungenza kufanya mazoezi ya kile kiapo cha Bunge.Maana kwa takribani wiki tatu neno peopleees! Limekukaa sana mdomoni usije maliza kiapo chako ukatia neno peopleeees! Bure, halafu bibie pale mjengoni akakupiga Ban
     
  18. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh¡ Teh.ban kama mod wa jf
     
  19. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kale kamama kana bif na wewe kwa kukadisclose kuwa hakana mme hivyo single kama wewe na kupelekea watu kuanza kufuatilia maisha yake
     
  20. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliolaaniwa ni ccm na baba wa taifa,ndo maana wanapeleka wakwe bungeni akina sioi kana kwamba akina lowassa na pamela wana hati milki ya tanzania.
     
Loading...