Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasari jana jioni kata ya maji ya Chai ktk Picha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Imma01, Mar 27, 2012.

  1. I

    Imma01 Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Maji.jpg Fimbo.jpg Chai.jpg ya.jpg

    Jana jioni kamanda Joshua Nassari alimalizia mkutano wake wa sita kwa siku hiyo katika kata ay maji ya chai ambapo kama kawaida watu walisikika wakipiga ukunga pale walipokumbushwa machungu wanayokumbana nayo kila siku kwa miaka 50.
    Pia alionyesha fimbo nyingine na mgorori aliyopewa nawazee wengine katika mikutano ya mapema jana ikiwa ni niishara ya kumkubali na kuwaongoza kama alivyo fanya Musa.


    M4C​
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    haya yetu macho na masikio
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  4. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Thanks 4 posting pictures and updating us outside Meru.

    Mora ambariki siku zote hasa 01.04.2012.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hao wamekuja kusikiliza porojo, wanajuwa kabisa kuwa chadema hawana sera ya kuitekeleza Arumeru, watatekeleza kipi wakati Serikali ni ya CCM?

    Hapo sasa!
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kamanda, asante sana kwa habari picha...kama utaweza na leo hebu tuwekee za mikutano ya leo
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sera ziko kwa Lusinde, Maji marefu, Wasira.....tumia akili
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pamoja mkuu nilikusoma ulikuwa na ipad ukichukua matukio.........
     
  9. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana kamanda imma kwa kutupa hyo picha! Ni lazma magamba wajitawa....ze maana mziki wa nassari sioi hawezi kuucheza hata biti yake tu.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wasiache kwenda kupiga kura kujaa mikutanoni si tiketi ya ushindi wa moja kwa moja.....ushindi ni kura ya kila kichwa kinachoonekana katika mkutano huu.

    CCM wao wanabanana kichwa cha mtu kwa kura moja. Hivi sasa CCM wanaweza kuwa wanajua wapiga kura wao wa uhakika wanatafuta wa kujazia tu.
     
  11. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mujwahuzia:
    Hello People's of Arumeru, Kukataa kumchagua Joshua Nassari ni sawa na kuwasaliti Watanzania tunaolia na umasikini katika nji yetu kila siku.wakati kila aina ya utajiri Mwenyezi Mungu ametupa lakini wachache wanatudanganya na kutupora kwa Ahadi ya Maisha bora hata maji ya kunywa kwanza uwaombe vyura msamaha ndipo uyapate maji ya kunywa.
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Picha hazitoi ushindi wa mezani bali kura zao kila mmoja

    picha zinavutia kuangalia lakini bado tunawahitaji wafike vituoni siku ya kupiga kura.

    Wasipofika ushindi ni wa CCM
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe mama una matatizo gani au umewekwa ndani na ligamba likakununulia modem kwaajili ya kushabikia lichama lake unaogopa aking'olewa utakufa njaa kwasababu hutapata tena hela za kifisadi ole wenu mnaotegemea mibwana ya ccm
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,092
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    sera zilikuwa zinawaboa nini?m maana wote ukiwachek sura zao ni za huzuni kama vile wako msibani. mwalimu anayefanya wanafunzi wake wamuogope huyo hafai kuwa mwalim pia mgombea ambae wakati anamwaga sera zake anawafanya wananchi wawe kama vile matangani hafai kuwa kiongozi kwani haoneshi dalili za kuleta joy kwa wananchi. pole sana kijana mwenzangu
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akili za Nagu!
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    This is so promising! M4C Forever!!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Movement for Change

    M4C
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kinachonifurahisha kwenye mikutano ya CHADEMA ni aina ya wahudhuriaji. Wote ni watu wazima 18+ tofauti na kule kwa mahasimu wetu kisiasa. Kama Nasari akifanikiwa kuwashawishi wote waliopo mkutanoni kumpa kura, anakuwa amejihakikishia kupata kura za wote wanaokuja kumsikiliza. Tofauti na yule mwenzetu anayewahutubia watoto wa shule ambao hawapigi kura.
     
  19. Silver Rock

    Silver Rock Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana wakapige kura siku hiyo ili Nassari ashinde kwa kishindo,hawa mafisadi wataisoma namba
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri poyoyo ni Mary Nagu tu, kumbe mpo wengi. Mnyika hivi sasa anatekeleza sera ya kupeleka maji ubungo ambayo CCM walishindwa kuitekeleza kwa miaka 50, yeye amewezaje kufanya hayo wakati serikali ni ya CCM? Acheni kutumia akili za kushikiwa nyie.
     
Loading...