Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasari avuta hisia hisia za watazamaji kwenye pambano la Yanga na JKT Oljoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Apr 25, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nasari apokewa na watazamaji kama mbunge wa Arusha mjini rasmi, Mbunge wa Arusha mjini Mh Kamanda Nasari alieingia kwania ya kuangalia pambano la Yanga na JKT Oljoro aligeuka lulu baada ya kila mtazamaji kutaka kusalimiana nae na kumpa mawili matau kama mbunge wa Arusha mjini hali hiyo ilipelekea Nasari kuzunguka uwanja mzima akisalimiana na wazatazamaji na wengi wakisahau kwa muda kilicho wapeleka uwanjani hapo baada ya kumuona kamanda Nasari Joshua....
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    big up!mbunge muangalizi wa jimbo la arusha.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wakati wa kuondoka ameondoka huku akisindikizwa na vijana wakiimba peoples Power.........
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,785
    Likes Received: 4,651
    Trophy Points: 280
    Crashwise Si vibaya ukitujurisha na matokeo ya hiyo mechi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi mwenyewe nipo hapa ARUSHA nimefurahi sana
     
  6. n

    ngaona Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    JKT Oljoro 1, Yanga 4
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mi nilimpa mkono wa pongezi,. Hakunibagua ingawa nilibaa mjezi wa kijani
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahah,kwa Nassari ni mwana Msimbazi nini mkuu?
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nassary 2015 uje na tabora ugombee tutakupa tu jimbo na hata kama utakuwa na majimbo mawili, its ok.
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si kuna mwana msimbazi alisema usiwasalimie wote walovaa kijani ni ccm
     
  11. Mwasandembwa

    Mwasandembwa Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    ubora wa nasari haupo kwenye ujana wake wala elimu yake,bali upo katika chama chake cha cdm kilichojipambanua waziwazi juu ya ukombozi wa mwafrika.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Hawa wajinga hatawa wakishinda goli mia ndio wameshaukalia
     
  13. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wameshaukali mnini?
     
  14. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu Saint Ivuga, hebu nidodosee kilicho jili kwenye hukumu ya Azam FC na Mtibwa Sugar maana naona hakuna update yoyote..
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Daah.....kumbe bado jimbo liko mikononi mwa people's poweer:A S 41:
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Hata Mnyika alilazimika kuhama Yebo yebo sbb ya rangi yao
     
Loading...