Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasari, Atashusha bei ya Sukari!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by zomba, Mar 14, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu mgombea wa CHADEMA, nimemsikiliza sasa hivi kupitia TBC analeta mambo kama ya Slaa ya kushusha bei ya cement, huyu anawaambia wananchi msimchaguwe mgmbea wa CCM, minichaguwa mimi bei ya sukari haipandi na itashuka.

    Cha kushangaza ni kuwa hasemi itashuka vipi? ana mashamba ya Miwa? ana viwanda vya sukari? atatoa ruzuku kutoka mfukoni mwake?

    Mambo mengine ya kushangaza sana.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nonsense!
    Ninamaanisha hizi propaganda ulizolet hapa!!!

    Kenge uliyemaliza kutaga ,,,,, wapi rafiki yangu Saint Ivuga, kubwa la makenge
     
  3. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ni mwongo sana
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inajua ile habari ilikuwa nusu, sasa sijui ukisoma kaverse kamoja tu ka bible utasema umesema agano lote jipya.
     
  5. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizo ni propaganda chafu hazitawasaidia kitu magamba mmeshapoteza jimbo
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mleta mada uko kwenye club ya Piwa!
    Mume wako aliposema kuwa ataleta maisha bora kwa kila Mtanzania alieleza atayatoa wapi?
    Acha kuwaza kwa upeo wa pua yako wewe kidakuz!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wewe umetokea dirisha lipi?

    Maana we mwenyewe ni mgeni machoni pangu humu Jf!

    Naona kama umetumwa lakini nina ujumbe nataka nikwambie uwafikishie hao wajinga wenzio wa bendera ya kijani,
    Kawaambie! Waache mambo miaka 47 iliyopita kwani karne hii watu wako macho zaidi ya mtazamavyo na macho yenu ya makengeza ya kushoto.
     
  8. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    LiverpoolFC huyu siyo mgeni ni dugu moya na akina Faiza stuka! katoka kula ubwabwa saa hii akakimbilia JF kulipa fadhila kwa haya makapi
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ile habari ilitangaza upande mmoja tu wa maongezi, TBC ineonesha the whole thing nina uhakika ungejua strategy zake za kushusha hiyo bei na kuzuia kupanda.

    Next time ukiutaka ukweli usiangalie TBC
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    na wewe mume apate wapi huyu sema hawara wake alipokuwa akiro[poka mbona akuja na thread asubiri wanaume wapige kazi kaa kimya mdomo ukiwasha ukishindwa kuna machine ya kusutua mifomo ya kichina iko sinza pm
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tapeli mla roho za watu
     
  12. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli Siasa za Bongo Mchezo mchafu, mwambie dogo asije chemsha, ata waziri mwenyewe ameshindwa kushusha izo bei.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wewe ni wale wa tbc,karne hii bado mnaiamini hii tv ya magamba?poleni
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Slaa yeye alisema wakati wa uchaguzi mkuu wa Rais kuwa Watanzania mkinichaguwa kuwa Rais wenu bei ya Saruji itashuka mfuko mmoja utauzwa Sh5000..bila kuonyesha njia bei itashuka vipi.

    Nassari nae kainga kutoka kwa Katibu Mkuu wake kazi kweli kweli.

    Nassari watu wanataka uonyeshe njia bei ya sukuri itashukaje?
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    njia ccm walizotumia kuipandisha bei yeye atazitumia kinyume chake kushusha bei
     
  16. +255

    +255 JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwa maana hy ile clip ni ya kutengeneza!
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyo dogo hajui nini anaongea
     
  18. m

    mzizi dawa Senior Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko kwa magamba kuna masoga wengitu kama sioi.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ubwabwa tayari au wewe unataka futari ndipo uende madrassa!
     
  20. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unawaza kama umetoka kuanguka kwenye mti.
     
Loading...