Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaliti Chama Rasmi....!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Jun 21, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kwa wanachama wote (Chama Cha Mabachela wa JF).
    Kupitia Kwa Mlezi Wa Chama babu Asprin.

    Natangaza mapema kabisa kuwa mimi Katavi nikiwa na akili timamu, nitajitoa kwenye chama hiki ndani ya kipindi cha mwaka mmoja. Ninatangaza mapema ili msiponiona katika vikao vya chama basi mjue nipo katika chama pinzani nikipitia sheria na kanuni zao (chini ya uangalizi wa FirstLady1 na wenzake) kabla sijapokelewa rasmi.

    Ila sijajitoa bado kwa hiyo mwenyekiti na katibu wa chama msinitenge, nategemea tutaendelea kushirikiana mpaka siku nitakaporudisha rasmi kadi ya uanachama.
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hongera sana kwa uamuzi huo
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katavi uangalizi wa FirstLady1 ukimaanisha ndo muhusika?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa hujui?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sikujua....Wewe unajitoa lini Bishanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Katavi nlikuwa nakusubiri kwa hamu kipandee hii..
    je waweza ku harakisha (hama mapema) lol:wink2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    FirstLady1 naomba mi na wife tuwe wasimamizi wa hii ndoa mpya maana itadumu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    ukishindwa ya huko usisite kurud tutakupokea tu mkuu Katavi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na we kwa kuchimba tu? umo kha!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haaah!!! Sio muhusika bwana, yeye ndiye anayenipa kanuni na sheria za chama chao.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Erickb52 unajua hapa bado sijaelewa vizuri Katavi anamaanisha nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Acha uongo Bishanga..............by the way naomba na wewe unipe muongozo wa kuingia katika chama chenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Jamani FirstLady1, wewe si ndio ulisema utanipa muongozo na kunielekeza kanuni za chama chenu??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haaah!! afrodenzi usiwe na shaka nitaharakisha...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Siwezi kushindwa wewe.....!!
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Dah...Kwaheri bana...sisi bado tupotupo sana..ulikuwa na wadhifa gani nianze kampeni za kuuchukua!??
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mentor mimi nilikuwa mjumbe wa mkutano mkuu hahahaaaah!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Nadhani ujumbe unahitaji uteuzi tu haupigiwi kura...basi babu Asprin, naomba nianze kukaimu nafasi hiyo kabla sijaapishwa rasmi atakapoondoka bwana Katavi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahaha cacico bhana
    Sinimeuliza tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh njooni kwenye chama chetu
     
Loading...