Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaka partner kwa ajili ya Valentine

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Feb 11, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kuna mmama aliyepevuka (45yrs and above) na asiye na mwenzi kwa ajili ya Valentine, basi aniPM. :msela::bump::peace::hungry::llama::A S-rap::A S-rap::A S 109: Hata hivyo kila mmoja atatumia fungu lake.
     
  2. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwasubiri hao akimama wa +45 wajitokeze. Wakijotokeza zaidi nirushie m1.
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sio rahisi kukuta mwanamke kundi hilo yuko singo,wewe ni mtalaka kwani? :twitch:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mimi ni 48yrs....nakufaa?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nna 46!Ungekua unalipa wewe ningekuPM ila kama najalipia mwenyewe sinitulie tu nyumbani!?
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,valentine!
    Hivi kumbe imefika eh ngoja nijikoki kwanza
     
  7. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo tena style ya kila mtu kujikuna anapofikia na imaindi kishenzi. Na umri huohuo ninao.
     
Loading...