Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaka members kwa ajili ya discusion group ya LLB

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kashaijabutege, Dec 1, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mie nimechaguliwa OUT kwa ajili ya degree LLB academic year 2010/11. Ninaishi Dar na ninafanya kazi. Ninaomba kupitia hii forum kama kuna mwanaJF anayesoma LLB mwaka wa kwanza, chuo chochote, na anaishi Dar, basi tuunde discussion group. Simu yangu ni 0754 275 305 na 0784 953 558. email arweikiza-dar@tcrs.or.tz
     
  2. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tunapenda watu kama nyie! Kila la kheri katika mchakato mzima wa masomo hapo OUT
     
Loading...