Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaka ajira wakuu- msaada tafadhali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by quimby_joey, Nov 23, 2010.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nina Degree ya sheria kutoka univ. ya Tumaini 2008 pamoja na Post Graduate Diploma in Legal Practice 2010 inayotolewa na Law School of Tanzania. Msaada wenu wanajamii mtaani ni kugumu.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama ukotanzania tembelea NAOMBAKAZI.COM Angalia kushoto kwako Kwenye Labels Chagua Tanzania
     
  3. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nakushukuru kwa kuonesha moyo wa kunisaidia ndugu, nimejaribu kufungua hii site uliyonipa (www.naombakazi.com) haifunguki, msaada tafadhali.
     
  4. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimefanikiwa kufungua.....Thanks!
     
  5. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
  6. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  7. K

    KIBE JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si mumeambiwa na jk kuwa kaanzisha ajira zaidi ya million moja na kura mkampa dahhh watz tunadanganyika? Unaweza pata habari za ajila angalia brightmonday.com.peleka cv yako manpower,rederrecruitment ingawa hawa wasanii sana wanakufanyisha interview kibao kazi hakuna. Koma kijana maisha ni safari ndefu usikate tamaa kuwa na imani kuwa siku yako bado ikifika utapata.
     
  8. h

    hkiziru Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka number ya simu au email address yako, it will be easy to communicate.
     
  9. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asanteni wanajamvi kwa msaada wenu ingawa bado sijafanikiwa lakini naamini siku isiyo na jina inakuja ambayo nami nitakuwa enrolled kwenye hizi TGS. hkiziru amenipa ushauri wa kuweka namba yangu ya simu nimeona ni ushauri mzuri.....namba yangu ni 0763 901 445/ 0718 009 307. Tusaidiane wanandugu endapo mtaona au kuskia post yoyote tutaarifiane.
     
Loading...