Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaha zangu kwa CHADEMA kabla ya uchaguzi mdogo wa Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CR wa PROB, Sep 23, 2011.

  1. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awali ya yote nipende kushukuru uongozi mzima wa CHADEMA kwa kusimamisha mgombea ambaye anaonekana ni makini na mahiri sana kwa maslahi ya Wanaigunga na watanzania wote kiujumla. Kiukweli sisi wazalendo wa Kitanzania tumeichoka saaaaaaaaaana CCM hivyo basi fanyeni mfanyavyo ili muweze kulichukua jimbo la Igunga.

    Lakini tambueni ya kwamba ujanja ni kuwahi bali sio kutangulia na siasa ni mchezo mchafu wenye fitina za kila aina. Hivyo basi nipende kuchukua fursa hii kuwashauri kuwa kabla uchaguzi haujafanyika karatasi zote za kupigia kura zifanyiwe uchunguzi ili kuepukana na zile kura za moto ambazo mahasimu wenu wa CCM huwa wanazitumia wanapogundua ya kwamba upepo unavuma vibaya.

    Kutokana na taarifa zisizokuwa rasimi ni kwamba kura hizi ndizo zilizotumika kuivua madaraka iliyokuwa ikijulikana kama ngome ya CUF pale Temeke, na kumfanya aliyekuwa mwenyekiti wao atake kwenda Egypt na South Africa kuzifanyia uchunguzi ila ghafla kapewa mlungula wa kwenda kufanya shughuli maalumu huko umoja wa mataifa (UN) na kumsahaulisha kila kitu.

    Mimi kama kijana mzalendo wa Kitanzania nitaumia sana kusikia ya kwamba kura zimechakachuliwa kwa njai yoyote ile, Hivyo basi naombeni sana muweze kuwa makini na kura za moto.

    NDUGUZANGUNI WANAIGUNGA TANZANIA INAHITAJI KIONGOZI JASIRI SANA,AMBAYE ATAFANYA KAZI KWA MASLAHI YA WANAIGUNGA PAMOJA NA WATANZANIA WOTE KWA UJUMLA, NA KIONGOZI HUYO HAWEZI KUTOKA CCM HATA SIKU MOJA. Hivyo basi ni muda wenu muafaka wa kwenda kuiangusha CCM.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA NA WANAIGUNGA WOTE UWAPE MOYO WA KUPIGA KURA.
     
  2. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Kwa nini haujawahasa kuacha kujichukuli sheria mkononi na uhuni?.uzalendo ni kumvua hijabu mama wa watu?.watz ni wastaarabu na watachagua mstaarabu mwenzao ambaye ni dr p kafumu kutoka ccm.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kina mama kila siku wanavuliwa si hijabu tu wanasaulwa kila kitu na kuliwa uroda kama unabisha kamwulize nchemba pale igunga alimfanya nini yule mke wa kada mwenzake,au nunataka kutuambia alimla bila kumvua hijabu?
    Acha ushamba mtoto wa kiume utavalishwa shanga.
    Ccm kila vikao vyenu ni kuvuana si hijabu tu hata chu.i kina mama wanazipoteza sana kwenye vikao vyenu.
    Ndo maana kila kiongozi wa ccm ana watoto wa nje na kila kiongozi mwanamke ana watoto baba tofauti.
    Twahil hata wewe inawezekana ni wa kwenye nec,mwenge au mkutano mkuu.

    Au unabisha?
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    du!! mkuu vipi!! Jamaa anaushahidi gani kuwa alivuliwa au alijivua mwenyewe katika panic!! LAkini si Muhalifu mbona anahitaji sitaha ya hali ya juu!
     
  5. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hakuna nzi msafi hata akiwa wa kijani.
     
  6. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hakuna nzi msafi hata kama ni wa kijani.
     
  7. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Igunga ndio Kiongozi wa Tanzania?
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,704
    Trophy Points: 280
    watanzania hawali hijabu, huo ni msamiati wa kufikirika, eti hijabu. kama unaona hijabu mali jifunge hijabu mwili mzima!!!!! ujue pia kuwashawishi watu mpaka wasielewe wanamwabudu nani unawapotosha wenzio wakuabudu, wataanza kumuabudu dc badala ya mwenyezi mungu wao.
     
  9. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili Igunga iwe salama ni lazima idondoke mikononi mwa CDM kwani ndo Mtetezi halisi wa kila Mtanzania. Umakini ktk kulinda kura ukifanyika hakika tutashinda bila kujali siasa uchwala za CCM.
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Twahil utabadilika tu. Mbona Malaria Sugu kabadilika
     
  11. t

    tweve JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuvuliwa hijab ni kudharirisha ! Kula uroda mke wa mtu halali kabisa!kuwapa kipigo mashabiki wa vyama vya upinzani kwa ccm ni halali ! kutembea na bastola hadharani kwenye mikutano ya kampeni kwa ccm ni halali kabisa!hivi nyie mnaoishabikia ccm mna akili zote kichwani ama mwa tumia masaburi kufikiri?
     
Loading...