Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaha zangu kwa akina dada wa vyuo vikuu vya nchini, wakati vinapoelekea kufunguliwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CR wa PROB, Oct 10, 2011.

  1. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awali ya yote nipende kuwapongeza dada zangu kwa kuwa na mwamko wa Elimu!!

    Pili nichukue fursa hii kuwaomba dada zangu kuwa wakati tunapoelekea kufungua vyuo tunaomba muache kuvaa nusu Uchi!!! kiukweli mimi kwa nafsi yangu huwa nakereka sana pindi ninapomwona msomi wa chuo kikuu amevaa nguo ambayozo hazina mfano wa uigwa na jamii inayotuzunguka, Nijuavyo mimi msomi anatakiwa awe ni kielelezo bora cha maadili kwa jamii inayotuzunguka lakini kwa bahati mbaya kwa sasa akina dada wengi hilo swala wamelitupilia mbali na hadi jamii inayotuzunguka pindi waonapo mdada kavaa nguo fupi au suruali inayombana sana huwa wanasema huyu ni MWANACHUO, Hivyo basi hata kama nchi yetu ina uhuru wa mavazi naombeni muweze kujirekebisha ili wadogo zetu waweze kuiga kwenu!!

    Naomba kuwasilisha!!!

    Mungu ibariki Africa, Mungu ibariki Tanzania na Mungu wabariki akina dada wa vyuo vikuu waweze kuwa na mavazi ya heshima!!!
     
  2. N

    NIMIMI Senior Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna wengine wamebuni mtindo wa kuja matiti wazi kweli inakera mno. Na sijui tutabadilika lini?
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Hebu tuweni wakweli....Inakera, ila ni inaburudisha macho ehh?

    Kwani wakivaa inakuuma nini? Acha kumwangalia kama inakukera. Acheni kuhukumu, kwani lazima jamii iige unachofanya?

    Kila mtu ana style zake za kuishi, kama haumlishi na hakuadhiri mwache, yamkute ndio ataona mabaya yake.
     
  4. S

    Spellan JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asiye funzwa na mamaye atafunzwa na ulimwengu.
     
  5. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi napita njia............
     
  6. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tutamtaman nan sasa?
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    ila sio wote watafunzwa na ulimwengu.
     
  8. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    utaongea nao hapa mtaeleweshana vizuri, waki-log out tu, hamna kitu
     
  9. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mmh! Heri mimi sijasema.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We nae acha kutuharibia fahari ya macho yetu, au unataka watu wote tuwe tunapiga 'pull' kama wewe? Waache watembee hata uchi kabisa.
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ..Haya yote yatapita..i wish wangetembea Uchi Kabisa!!...Kwa sababu Pilipili usiyoila...
    ..Nadhani tuzilazimishe akili zetu kuamini hawa tunaopishana nao njiani ni wanaume wenzetu tu..
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa haaaaa bahati mbaya wengi hawajui na wala hawataiona hii thread yako...
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    kaka umeona ngumu kuandika tu umeamua kutumia 2? Wengine humu ni wazee wa miaka ya 60 hawakusomi mkuu
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    potezea bana.
     
  15. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmmhhhhh!!

    Ni kweli huwa yanakera, lakini pia huwa yanapunguza msongo wa mawazo wakati fulani!!!
     
  16. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na hv bumu limepanda cant imagne vijana wa sosho kule udom watakavyokuwa wanavaa vibana mwili!
     
  17. s

    sixmund6 Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ninyi mnao shabikia wakina dada waendelee kuvaa nusu uchi mbona mnataka kuleta mabishano yasiyokuwa namsingi mkizingatia ninyi ni wasomi? ? ? Basi na ninyi vaeni nusu uchi ili mfurahishaneni macho na hao kinadada, vaeni hata na hvo vimini vyao ili iwe bomba!
     
  18. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli ulosema mwenye thread! Inabidi kuwakemea na kuwakumbusha pia maana siku ya mwisho tutaulizwa na Muumba kwanini hatukuwakemea hivyo kuhukumiwa kwa makosa yao pia! Tusichoke wandugu
     
  19. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    tehtehtehteh, mkuu umenfurahisha xna, tehteh.. cpat pcha senetor anapita pale cafeteria 2 na kimini chake... dh hii kal
     
Loading...