Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaha za babu ODM: Unapoamua ku-cheat

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Jul 18, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Waungwana, wakuu, wajukuu watiifu na watukutu, mashemeji, hommies, masharobaro, under 18 wa Love Connect mabibi na mabwana wa MMU....... Salam!

    Ni hivi:....Straight to the point:

    Kama wewe ni mke/mme wa mtu afu unafanya ubazazi wa kujamiiana na bazazi mwenzio ambaye anajua tayari una mme/mke, Leo nakutaarifu rasmi kuwa huyo bazazi naye anakucheat kwa bazazi mwingine na mwingine na mwingine na ikiwezekana na mwingine tena........ kuna anayebisha?

    Unaporudi kwa mkeo/mmeo ujue kabisa huyo uliyefanya naye ubazazi naye anaenda kwa bazazi mwingine....... si anajua hamtaoana? Yanini ajigandishe kwako wakati kuna baridi na vijana wengi wana joto?

    Huu ni utafiti nilioufanya mimi babu yenu na atakayenibishia lazima atakuwa na kasoro kwenye mshipa wake wa mahaba ubongoni.

    Lengo la hii sredi ni kuwatahadharisha:
    Kwakuwa infidelity inaonekana siku hizi imeshindikana kukwepeka
    Kwakuwa watu hawana hofu ya Mungu kama zamani
    Kwakuwa watoto wanawategemea wazazi kwenye malezi na kuwasomesha

    Unapoamua kucheat kwa sababu ya ubazazi wako, basi cheat responsibly. UKIMWI upo na unaua!

    Babu anarudi kitandani kuendelea na utafiti.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asprini .... Will be back afta a short break.... Khaaa!
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hilo mbona linaeleweka, mtang'ang'aniana na mnajua mpo kwa ajili ya kupoozana baada ya hapo kila 1 na lake?..inaonekana una mning'inio bado.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    khaaa! Babu utafiti wenyewe umeufanyia chumbani tena kitandani!!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Here.......waiting

    yamenikuta ukiona hivyo LOL........... ukichanganya na hangover basi balaa tupu!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Sasa kwani watu wanacheat wakiwa juu ya miti?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwahyo unataka kusema wauza ndoms lazima wa do!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Hapana namaanisha watu wawe waaminifu ila wakizidiwa na ubazazi wangonoke responsibly.........Hus, Ushawahi kutumia ndoms?
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukweli ndo huo, kwa nini umechukua muda mrefu hivi kutambua hilo? poleni infidelitors wote from the bottom of my heart.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Tena hii sredi nimeidediketi kwako............ ngonoka responsibly binamu...... wajomba wanakutegemea ujue.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Shem nakupongeza kwa Thread hii nzuri ya kufundisha…. Naona mabusara yako yapo at work!

    Nakubaliana na wewee…. But niko saana interested na hio bolded sentence… mimi naamini kabisa kama ni mke wa mtu una cheat na mume wa mtu, sidhani kama matarajio yenu yanakua kuoana… hapa nafikiri lazima kuna la ziada kama vile labda extra mpunga unaopata huko… au ni suala zima la 6/6… Sio kwamb a na support – ila imani yangu ni kua hao watu ndiio wale ambao tayari wamejizila na ndio hao hata Condoms hawatumii….

    Tatizo ni pale ambae ni mdada single yupo na mkaka/mbaba mwenye ndoa yake akiamini ka yeye ndio yeye na kwamba hakuna kimada mwingine zaidi yake

    BTW… Nini kilikupata … Juzi si ulisema you are spending the weekend with your family??
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hukutakiwa kuidadicate kwangu maana mimi singonoki, nimeshastaafu kwenye game. ila hii inakuhusu zaidi wewe na chama kubwa lako lol/
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    hahahahahahah....khaaaa babu!!!!

    baki to ze topik:
    Hongera kwa kulijua hilo, kuwa hauko peke yako! Sasa si ni bora ukatulia tu na mama Matesha wako tu, ukaachana na hiyo network.......
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    babu jamani, bibi hataki utuulize maswali nyeti.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    well said swahiba.... Quito kuzuri sana na ninafuata usia wako

    karibu sana
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Ewaaa...... binti mzuri sana wee........ hili la mme/mke wa mtu kucheat na mme/mke wa mtu linahitaji sredi inayojitegemea......... Hii sredi illilenga zaidi kwa yale mabazazi yaliooa/kuolewa afu yanacheat na mabazazi ambayo hayajaolewa/oa.

    Hiyo bold hapo............kukaa na familia wikiendi ndo kulinifanya nigundue hili jambo.... niliyoyaona mwenyewe nlichoka...khaaa!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Kabla hujastaafu ulikuwa unangonoka responsibly? Haya kapime!

    Najitahidi sana Keren........yakinishinda nangonoka responsibly........... wee mwenzetu vipi?

    Hizo nyeti ndo nazosema tuzitumie responsibly

    Karibu sana mkuu, unatumia kinywaji gani?
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kwa hio utakubali kua ni kama kumpigia mbuzi guitar??
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na mtaunganishana weeee mpaka na ndugu na wake/waume zenu humo humo.
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hofu ya mwenyezi mungu inakuja vipi il hali wachungaji na viongozi wa dini wanakiri wazi kabisa wanauza madawa ya kulevya?
     
Loading...