Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasaha Kwa kina dada:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Nov 12, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Kila kitu kina stara yake, hata ndizi. Ndio maana wauza ndizi huwa hawazimenyi kwanza ndio wakaziuza kwa sababu wanajua hakuna atakayezinunua, bali zitang’ong’wa na mainzi. Hivyo hivyo, wale wanawake waliojitoa stara ndio kama ndizi zinazotembezwa zikiwa zimemenywa. Sasa wale wanaowashangilia wakipita uchi si watu bali ni mainzi yanawang’ong’a. Msijidhalilishe kwa kujiweka wazi.

    [​IMG]

    Moja kati ya tofauti ya wanyama nawatu ni kuvaa nguo (kujistiri). Kila unavyozidisha stara, ndivyo unazidisha tofauti yako na mnyama. Na kila unavyopunguza stara ya mwili wako ndio unaukaribia unyama zaidi, yaani unapunguza ule utofauti wako na mnyama.

    Hebu tizama wadada wanaovaa vizuri wanavyopendeza!
    [​IMG]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umesahau binadamu na sie ni wanyama, na tulianza maisha bila mavazi. Lakini hata kupendeza ni relative term, uliyemsema kapendeza hapo juu yawezekana mie namuona hajapendeza.

    At the end of the day, biashara matangazo, hebu weka embe zako chumbani ukitafuta wateja kama hazijaharibika, embe huuziwa verandani na si jalalani hadi zigongwe inzi.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Asalaam aleykum......
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Jana kwenye daldala nimekutana na kasichana, mpasuo wa gauni upo mbele, akikaa unaona kila kitu.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii kitu imeshahamia hata kwa wavulana. Utakuta kavulana kamevaa kata k halafu kwenye daladala anahangaika kupandisha suruali juu ili watu wasione huo mku.............u wake. Yaani ni kama kina dada wanavyohangaika kuvuta juu vitop vyao ili shang........ zisionekane kwa watu. haka kadunia ni kama kamekwisha vile!
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakivaa vizuri hatutaona utamu
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mtawazoea tu
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    Kweli!!!
     
  9. KAPERO

    KAPERO Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa wapo kazini. kila mtu huvaa kuendana na kazi aifanyayo.
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    biashara matangazo
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni vzr kuvaa mavazi ya heshima na kujiheshimu pia!
     
  12. M

    MyTz JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we vp, umeshazoeleka?
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna mwana nimemuon ahapo na kijiushungi kichwani nyuma ya madu wawili cjui ndio wale wanao kameruniwa...........(.astaghfirulah) samahani ka ntakua nimekosea kuliandika hili neno
     
Loading...